Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu ajali ya meli, wanasiasa watatumaliza kwa tamaa zao --- fuatilia hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RedDevil, Jul 19, 2012.

  1. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Poleni watanzania wenzangu, pamoja na walipotelewa na ndugu! RIP kwa wote waliopoteza maisha!!

    West Coast Ferries Forum - Skagit & Kalama

    Inakuwaje mtu mzima na familia yake anafanya maamuzi ya kipuuzi kiasi hicho tena siyo zama za mawe au zile za kijima? How can somebody call himself/herself a Tanzania while his doings is not for Tanzanians? Why? why? Lets work up and save our country, tuungane kwa pamoja tuseme NO for personal interests and YES for interests of our country.

    Hilo Ferry lilizozama lilishapigwa marufuku tangu mwaka 2006, inakuwaje basi sisi wabongo pamoja na kujenga vyuo vikuu kila kukicha, tunakatwa mishahara kwa ajili ya kusaidia huduma za jamii lakini ndo zinageuka kuwa kaburi la wenzetu? NO NO NO, lets play our part, I am sure somebody has to be respond with this, siyo kila kitu Mungu kapanga.

    West Coast Ferries Forum - Skagit & Kalama

    Nawasilisha wanaJF.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hii ni miili ya vichanga vilipoteza maisha kutokana na ajali ya meli, inauma sana! sijui kwa nini waziri mwenye dhamana asijiudhuru>
    [​IMG]
     
  3. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ondoa hii ya Feri mtumba,kama ajali ya jana ingetokea kwa wenzetu mamlaka husika zingesimamisha Feri zote kwa ukaguzi maalumu.
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nasikia ni toka CUF!
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mara mbili sasa, kwa nini asijiudhuru! watasema ilikuwa Tanganyika, hausiki. Basi wachukue angalau hatua za kinidhamu kwa watendaji wote waliohusika na uzembe wa aina yeyote ile.
     
  6. M

    Mkandara Verified User

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sio Tanzania ya leo hata ile ilozama mwanzo story ni kama hi tu.. Ununuzi wa vitu chakavu una madhara yake na maadam tumeachia uwekezaji pasipo sisi wenyewe kuweka viwango vyetu basi haya yatakokea sana tu. Mwanzoni mwa mwaka huu nilisoma taarifa ya vifo vya barabarani nilipata shock maana inakadiriwa kila mwaka hufa watu 20,000 kwa ajali za barabarani yet hakuna hatua zozote zimefanywa kupunguza ajali hizo zaidi ya kutoza fine, Magari mabovu mengi yako barabarani hayana breaks pad zimekwisha hadi kwenye chuma, mengine spring na tyrerod end zimefungwa mipira au kamba ili mradi gari liende..Tunategemea kipi kitatokea?..
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ee Mungu uwapokee roho za marehemu wote, AMEN. Mungu angalia watu wako wanavyoangamia bila sababu. hii ni sababu ya wenye tamaa ufisadi uliokithiri nchini mwetu. Watoto wadogo hawana hatia yoyote, taifa letu la kesho. Ee Mungu wetu njoo haraka tunaangamia rudi katika nchi yetu ya Tanzania. Damu hizi zinazomwagika bila ya hatia eeh Mungu tuhurumie.
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kalama haijasimamishwa?
     
  9. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuna mambo mengine hata maneno hayatoshelezi... Tumesema sana jamanii... Inauma kwa kweli. Sad.
     
  10. J

    Jobachu New Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is very sad to see our fello tzns perishing without any sound reasons!
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pumbavu zao eti wanadai ni ajali ya kimaumbile eti haihusiani na hitilafu ya chombo kwa hiyo hakuna mtu wa kumlaumu

    Kenge wao ina maana hawa wa utabiri wa hali ya hewa hawakuiona hii? Je hawakustahili kutoa tahadhari

    Mnanichefua Nyalandu na wenzako bora msifungue midomo yenu iliyovunda.
     
Loading...