Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhama mabondeni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwanyasi, Dec 23, 2011.

  1. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    "Ni rahisi sana serikali kuhamia Dom kuliko sisi kuhama mabondeni" wakazi dar
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Serikali ikihamia Dom utafaidikaje wewe binafsi ? acha tubanane hapahapa hata Hayati alitishhia lakini mwisho wa siku ???
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Shemu nakusalim, nimefurahi kukuona.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sweety hata mimi nimefurahi kukuona lakini rudi kwenye mada kwanza.
     
  5. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red, mimi sihitaji kufaidika binafsi bali kuona kila mtu anatimiza wajibu wake, wao (Serikali) wapo kwenye vyombo vya habari wakisema tumewaambia wananchi waondoke mabondeni lakini hawakusikia yaani wamegoma! Sasa kwanini walaumiwe wananchi pekee kuwa hawtii maagizo wakati hata wao wamegoma?
     
  6. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Hii imetulia sana mzee wa uporoto01 kwenye kabeji na vitunguu; sweetlady, embu toa maoni yako juu ya kulaumiwa wananchi (wakaazi) wakati anaelaumu nae hataki kutekeleza!
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    sisi tumeigomea serikali kuhama mabondeni,na wao wamemgomea nani kuhamia Dodoma?
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,540
    Trophy Points: 280
    Kulinganisha Dodoma na bondeni ni sawa na kulinganisha mafuta na maji. Wa bondeni asipohama anaweza poteza uhai wake.WA magogoni hata asipohamia Dodoma maisha yanaendelea
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    @ fe lady
    hivi ile msimbazi hadi salenda ni fault au ancient river?
    Ina jina lake nimelisahau, nimejitahidi kulikumbuka nimesahau
     
Loading...