Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungwa kwa uwanja wa uhuru

Discussion in 'Sports' started by kichenchele, Aug 25, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Inaniwia vigumu sana kuelewa dhana nzima ya hawa wahusika wanaoendelea na mchakato wa kuufunga uwanja wa uhuru eti usitumike tena kwani utafanyiwa marekebisho, hivi walikuwa wapi kipindi ligi imeisha? Kama wanania ya dhati ya kufanya marekebisho ya viwanja takwimu zao kweli zinaonyesha ni uwanja wa uhuru tu wenye hali mbaya? Acheni usumbufu
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Walikuwa wapiga mahesabu ya mapato na matumizi yao kwa msimu ulioisha sasa ndio wamemaliza wanataka kufanya ukarabati ili waweze kuutumia tena msimu ukifika kati :glasses-nerdy::glasses-nerdy:
     
  3. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wanataka kuutengeneza vizuri ili utumike katika sherehe za kuapshwa kwa rais
     
  4. D

    Dick JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ishara kuwa kila timu iwe na uwanja wake mzuri unaofaa kwa mechi za ndani na za kimataifa. Sio kukalia majungu na ufisadi tu!
     
  5. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Japo lengo huenda lisiwe kama tunavyodhania lakini hizi timu zinazotumia huo uwanja zinatia aibu,uwanja haujaanza kufungwa leo,na wangekuwa ni watu wa kufikiri sasa wangeshakuwa na viwanja siku nyingi kwa mfano Simba na Yanga wanaweza kuweka tofauti zao pembeni wakashirikiana kutafuta wabia wengine wakakodi uwanja (e.g Tanganyika parkers) hata kwa miaka 10 wakaukarabati ili wautumie kwa mechi za ligi tu,hatua kwa hatua wanaweza kujikwamua na kuondokana na adha hii. Hata Ulaya kuna timu hazina viwanja ila zimeingia mikataba ya kuvimiliki na kuvitumia ktk mechi zao.
     
Loading...