Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufunga kizazi

Discussion in 'JF Doctor' started by kokwemage, Sep 18, 2012.

  1. k

    kokwemage Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani wenye uelewa wa kutosha naombeni majibu, mimi ni mama wa watoto wawili, nina miezi kama sita tangu nifunge kizazi, sasa nataka kuanza kudu aka kuishi maisha ya kindoa kwani nina mume, sasa wasi wasi wangu ni je nita confirm vipi kama kizazi kimefungwa kweli,
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umefunga kienyeji au hospitalini? kama hospitali inategemea ulifungaje (lakizi sidhani kama njia za kule zina tatizo), mimi nimefunga kupitia operation kubwa (2005) na nilianza ku-do baada ya mwenzi mmoja hadi leo hii sijapata tatizo lolote, na niliamua kufunga hata sijafika miaka thelathini. kifupi haina tatizo mpe mzee chakula chake.
     
  3. k

    kokwemage Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa maelezo yako, nilifunga kwa njia ya operation kubwa, nilikuwa nataka ma doctor waniambia kama kuna kipimo cha kufanya ili nijihakikishie, kwani doctor anaweza kukosea kufunga.
     
Loading...