Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufanya mapenzi kwa simu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Jul 1, 2011.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 4,812
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa nasoma kuwa watu hufanya mapenzi kwa njia ya simu nikawa naona ni uzushi tu sasa jana nimeyaona ofisini

    Ofisi nayofanyia kazi choo kiko kwa penbeni kidogo na vimetenganishwa cha ladies na gents sasa jana jioni kabla sijatoka job niliamua kuingia toilet kidogo wakati niko naendelea na kilichonipeleka nilimsikia dada mmoja tunafanya nae kazi anaongea na simu huku akija chooni.

    Alikuwa hajui kama kuna mtu kwenye choo cha wanaume. Alipofika chooni akawa anaongea a simu huku akitoa kelele za mahaba kama anafanya mapenzi huku akilalamika jamaa aache kumwongelesha kwani atalegea na akirudi ofcn watu watamgundua. Aliendelea kulalamika huku akitoa milio kama anatiwa na baadae akawa analalamika nakaribia kukojoa jamaani. Halafu akawa anasema mamaaa aaahg nakojoa nakojoa kisha akatoa mlio halafu akawa anamlalamikia jamaa kuwa amemfanya mpk amekojoa kisha akawa anaongea na simu kwa sauti ambayo nilikuwa simsikii baadae aka flash nakutoka. Hapo muda wote mimi nimetulia nasikiliza mchezo mzima

    Baadae nikamsikia anatoka akarudi oficn na mimi nikavuta kama dk 5 hivi nikatoka. Nikahakikisha hanioni kama na mie nilikuwa choo cha jirani na wakati naondoka aliniomba lifti nikawa namchora tu (yuko singo)
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,790
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona kawaida tuuu, ilikuwa issue zangu hizooooo baba hahahaha
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ..wewe sema Ulikuwa chooni Unapiga PUNYETO. full stop
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 4,812
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kivumah nitake radhi nina mke na nyumba ndogo 2, ni tumbo tu lilikuwa limevurugika ndio nikazama pande zile
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 4,812
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    duh huyo jamaa aliyekuwa anaongea nae sijui alikuwa anampa maneno gani maana yule dada alivyokuwa anatoa milio utadhani kuna mtu anamshughulikia live
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,246
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndo dot com ...Bado kuna mengi yanakuja!!

    Hata hivyo wanawake wanatakiwa kuwa waangalifu. Ukimlegezea njemba hata barabarani anaendelea na game...Huyu dada angeahirisha match hadi afike home!!
     
  7. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 822
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha kwa kweli akutake radhi maana wewe ni dume la mbegu
     
  8. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 822
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie mwenyewe nimefanya sana na mke wangu wakati hatupo pamoja. Kwa kweli ni kitu kizuri na kinaweza kudumisha sana uhusiano
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,970
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Na wewe ungedandia humo humo ukajipigia bao
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 4,812
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    unaweza kutolewa nduki na makende yako, bora nilivyochuna tu labda ungenishauri kuwa wakati anatoka na mm ningetoka ili nione reaction yake
     
  11. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,416
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    mbona ni common,broda!! kwenye internet inaitwa cybersex!! huwa nafanya sana cybersex na wamama wawili wa kiswedish na wananilipa.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,914
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    hahaha! mzee una solutions za haraka, sasa lift hiyo si angetamani kupiga na honi kabisa!
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,525
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    duu we noma kumbe uspy unauweza uko juu jombaa..
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 46,597
    Likes Received: 3,623
    Trophy Points: 280
    Mambo ya 2011 ni tofauti na ya mwaka 47.....Just do it! :)
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila ni nzuri sana kwa mtu na mpenzi wake,maana muda wowote mnakuwa hewani hahahhahahahahaha,sio sijui niko mbali mara nimenasa kwenye mataa ubungo kazi inaendelea.
     
  16. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usiniambie wewe hukukojoa kwa sauti zake.
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,948
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Tusidanganyane watu wazima. Raha ya mapenzi k u t o m b a n a live, sio kwenye simu. Upuuzi mtupu.
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,747
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hehhe nasikia nawe ulisimamisha chooni lolz
     
  19. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,753
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    that is another form ya chabo...utabisha?
     
  20. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 1,298
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huku ndio kwa kuchangia hoja, sio kule kwenye siasa. utakuta hoja motomotolakini mwisho wa siku wanaishia kulala fofo.