Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufa kwa umasida hosea, lowasa je nao washiriki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mbwembwe, Aug 1, 2009.

  1. m

    mbwembwe Member

    #1
    Aug 1, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapata mwaka na nusu sasa toka taasisi isiyo ya kiserikali iliyokuwa inatowa huduma kwa jamii ife kabisa , inasemekana hosea, hausika kwa tuuma za kufirisi taasis hiyo kwa vile uchukua muda mrefu kutowa majibu ya kufa kwa taasisi hiyo,
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hv kuna mtu anamwelewa ,mwenzetu huyu?
    Mbwembwe, jaribu kuweka sawa thread yako. Pia kuna makosa kadha ya manen.,jaribu kupitia tena na u`edit`
     
  3. M

    Mvutakamba Member

    #3
    Aug 1, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekuja na Mbwembwe na baada ya kuzimaliza atarudi kuja kuelezea vyema hakuna neno tungoje arudi tena .
     
  4. g

    gwiji New Member

    #4
    Aug 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajuwa uyu mbwembwe ?????????????????????????????ana mengi na itakuwa kaguswa namna moja hama nyingine, ila kwa habari tulizonazo serikali ilishaanza uchunguzi na unakaribia kukamilika, hata mkurugenzi wa taasisi hiyo alishahojiwa /////////////////////////////// lazima ufisadi mwaka huu uishe kwa kila kona
     
  5. D

    Dalali Member

    #5
    Aug 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahhahaha...............hakuna lisilokuwa na mwanzo likakosa kuwa na mwisho????????????????? ukitaka kuongea UFISADI UMASIDA. itakuwa makosa kama utawasahau wale wakuu wa zile department 4
    1.
    2.
    3.
    4.
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sasa hebu utufahamishe - Umoja wa Matibabu Sekta Isiyorasmi Dar es Salaam - UMASIDA - inahusu vipi na Hosea na Lowassa...
     
Loading...