Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuendelea kwa Sensa na zuio kwa M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Concrete, Sep 2, 2012.

  1. C

    Concrete JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kufuatia kitendo cha rais kuongeza wiki moja zaidi katika zoezi la sensa huku M4C ikitegemewa kuanza tena jumapili(September 2).

    Wadau ningependa kujulishwa kama kuendelea huko kwa zoezi la sensa kutaenda sambasamba na kuendelea kwa lile zuio la serikali dhidi ya mikutano ya Chadema ya M4C ama la?
     
  2. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,833
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    makubaliano ya dr wa ukweli na igp mwema ni kuwa m4c itaanza tena tarehe 2 septemba. mku, nadhani hata wewe wajua kuwa leo ni tarehe2 sep.
     
  3. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    km vile nasikia IGP kaongeza mda na yy, wenye taarifa tafadhali
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    leo imekuwa hayo? Si mkifurahi yanayptokea? Hongera polisi kwa kutimiza wajibu wao
     
  5. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna wananchi WACHACHE hawajahesabiwa nao watapeleka taarifa zao kwa wenyeviti wa vitongoji wasiokuwa hata na kifaa kimoja cha sensa!!! Kwahiyo CHADEMA waachwe waendelee na mikutano yao.
     
Loading...