Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanzia 2011 mpaka 2015 tukiuliza haya yatakuwa ni uchochezi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Nov 9, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hizi ni ahadi alizotoa JK na CCM kwenye kampeni ya mwaka huu 2010. Sasa kama utekelezaji wake ni zero au hafifu au kwa kiwango cha chini na kuwapima 2015 kwa haya je, utakuwa ni uchochezi au chokochoko za kisiasa? Serikali itasema magazeti kama Mwananchi yatakuwa na mtazamo hasi? Na wasi wasi haya ni mambo ya MKUKUTA II.

    Dr. Slaa monitoring tool hii hapa kwa ajili ya kuwakumbusha wananchi ili watoe adhabu kwa CCM na mgombea wao mtarajiwa Edward Lowassa hapo 2015.
     

    Attached Files:

  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Watadai ni uchochezi.............maana mpaka sasa sijui kama wanazikumbuka hizo ahadi.
    Nina wasiwasi hata sehemu nyingine kama mheshimiwa rais atazitembelea kwa ziara za kiserikali kwa kipindi chake hiki cha mwisho. Watu umewaahidi kuwa utageuza mji wao kuwa kama Dubai then baada ya mwaka hawaoni dalili zozote ataenda kufanya nini!!!
     
Loading...