Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kreni zote zimeharibika Bandarini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Apr 16, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mtakuwa mnashangaa kuona meli zimanza kujazana tena..basi ukweli ni kuwa zilishakaa muda mrefu na zikaamua kuondoka

    sasa wakaongopewa na TICS kuwa zimepona kumbe zimeharibika zote

    wameishia kukodi moja toka TPA kati ya 2 walizokuwa nazo na nasikia jana nalo liligoma

    sasa kama ulithubutu kuagiza kontena lako basi mtasubiri mpaka mwezi wa 7

    Mgawe na bodi ya Habaz bado wanakula kuku tuuu

    ndio hivyo

    mida basi
     
  2. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani raisi aliposema bandari ifanye kazi usiku na mchana, hawakufikiria vitendea kazi! Raisi anapotoa matamko ahakikishe wanasimamiwa, na watendaje waweze kuwa na plan B basi!
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah, maybe zitakuwa zimeharibika kwa kuwa hazikuwa zinapumzishwa; zilifanya kazi usiku na mchana !!!
     
  4. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Eti wanaforum, hili linawezekana kabisa....Raisi wetu anajua analolifanya jamani.
     
  5. M

    Makfuhi Senior Member

    #5
    Apr 16, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuchelewa kulikuwa kunawapa watu kula; kwa hiyo sishangai kusikia zote zimeuawa.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nahisi mzigo wa Kreni huo watakuwa walinunua China kwa kukwepa gharama zile za Mgerman.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu nyamaza hivyo hivyo ukisema ooooooh shiiiiiiiiiiii endelea kumsifia 2010 hakuna mwingine ni JK tu tuimbe na kumpamba....
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Tabu kweli! Mbona za wenzetu haziharibiki? Utakuta hatuna mpango wa maintanance, maintanance mpaka tuunde tume na tutafute msaada!
     
  9. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na labda kama kawaida yao walinunua ma-used one na yalikuwa mabovu since day 1 (Ilikuwa ni suala la muda tuu yaharibike)
     
  10. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2009
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 586
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Hamna lolote hawa ni sabotage tu! Na bado mwisho watasema na bandari ifungwe kabisa!
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hizo creni ni za kukodisha
     
  12. D

    David Nkulu Member

    #12
    Apr 16, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maajabu hayo! Tunataka tuwe na maendeleo wakati hatuna mpangilio. Sasa inabidi atoke waziri aende ulaya akaombe msaada wa cranes, wataalamu wa kuzifix na pesa za kuwalipa kwa kazi yote ikiwa na fidia ya wenye mizigo inayolala hapo port. Kwa kawaida, wenye mizigo bandarini wanapaswa walipwe fidia kwa kuwa si kosa lao kwa bandari kukosa pembejeo za kufanyia kazi. Kila siku USD dola 50, hadi mzigo utapotolewa! Kumbukeni: Sheria ni msumeno!
     
  13. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Labda tuna ma-engineer ucharwa wasioelewa trouble shooting na kuzikwamua ndani ya saa au siku moja...
     
  14. A

    Aluta Member

    #14
    Apr 16, 2009
    Joined: Aug 16, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tanzania shaghala bhaghala; siamini Bandari kuu inakodisha cranes?haina cranes zao wenyewe...na kila siku inaingiza mamilioni...wapo radhi kugharamia mashangingi; BMWs rather than infrastructure...Hapo ni sawa na kuanza kununua kabati wakati kitanda huna!
     
  15. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa ufanyaji kazi wao mzuri, lakini, juhudi zao zinarudi shimoni na mlundikano utarudi kwa kushidwa kuwa na plan b. Ni jambo lililowazi kabisa kwamba ukifanyisha kazi mashine kuzidi uwezo wake itakufa! Ikifa tufanyaje? Tuazime, tuliyoazima imekwama pia! Tafuta nyingine, inawezekana wanatafuta sasa! Lakini watafute wakiwa na utambuzi, uzito wa kazi ni mara mbili zaidi ya machine kwahiyo wawe na backup plan!
     
  16. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Uki troubleshoot ukawaambia New Part inahitajika, wakati huo huo Management inaamini kwamba Amchines were made to last forever, watakuelewa??!?

    Preventive Maintanance na Maintanance in general ni msamiati kwenye shughuli zetu za uongozi na utawala.

    Nyumba tulizo zitaifisha miaka ya 70 hazikuwahi kufanyiwa ukarabati mpaka tulizo zirudisha kwa wenyewe.

    Maghari ya serikali kamwe hayafanyiwi ukarabati ila ubabaishaji ili fedha za ukarabati ziingie mifukoni.
    Barabara zetu hazifanyiwi ukarabati wa maana kwa sababu viongozi wanaamini zitadumu hadi siku ya kurudi Yesu Masihi.

    Mabomba ya maji na pampu za maji pia hazifanyiwi ukarabati kwa kuamini kwamba hazitapata hitilafu wala hazitachakaa, na mara nyingi zikiwa katika hali hiyo ya uchakavu tumekuwa tukiziongezea mzigo wa kuzarisha maji zaidi bila kujali ushauri wa kitaalamu.

    Ofisi za serikali, Hospitali na vifaa vyake Pantony.

    Pia viongozi wanaamini kwamba hata wao waliwekwa hapo wadumu milele hawatakiwi kustaafu wala kuacha wengine wenye uwezo na upeo mpya waonyeshe CHECHE ZAO ZA FIKRA.
     
  17. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mbona kabla ya TICTS, ingawa kulikuwa na matatizo ya hapa na pale kama sehemu nyingi Tanzania, mambo hayakuwa chronic hivi?
     
  18. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Hawa watu wana usingizi usio na kikomo kwa kweli. Alikwenda kufanya nini bandarini halafu kelele nyingi ninayo majina kiko wapi. Hii nchi inaendeshwa kama michezo ya kuigiza vile.Mkuu umeshindwa kazi nchi inadidimia siku hata siku kazi kufanya ziara zisizo na mguu wala kichwa. FUKUZA KAZI WATU WOTE BANDARINI KUANZIA MENEJA MPAKA MFAGIAJI KIELEWEKE HUU NI UZEMBE ULIOKITHIRI.Halafu mnataka kusingizia uchumi uchumi hizo porojo porojo zenu zina mwisho wake.Mkuu anza kufanga virago umetuchosha
     
  19. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Rais wetu hana tofauti na chekibudi au zembwela, yaaani yupo yupo tu. Ndo yale ya kusema ATC ipewe hela na ianze tu kurusha ndege hata kesho kisha still nasikia marubani wamegoma kisa salaries. Ama kweli Rais rahisi tunaye!!
     
  20. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    hizo kreni tutatumia kwenda kunyanyua nyumba zao masaki, mikocheni,mbezi beach n.k halafu tuone kama watasema zilikuwa mbovu. hizi story wameshindwa kazi ni visingizio hawa watu wana maigizo
     
Loading...