Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova siasa nyingi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Aug 26, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    DCP Suleman Kova yupo ITV akizungumzia ulinzi na Usalama katika wiki ya Sensa. Anaeleza wamepenyeza askari kanzu kila sehemu, eti polisi wanavitengo maalumu wa kufuatilia wakorofi, jeshi la polisi linafanya kazi kwa weledi wa hali ya juu!?
     
Loading...