Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kosa Kubwa zaidi katika CCM ni hili:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 22, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 22, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Muongozo wa maadili wa CCM (mwaka 2002) unasema hivi:

    kwa maneno mengine Ibara ya 15:1 inaendelea kusimama.

    Mambo ndiyo hayo!
     
  2. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Heee Mwanakijiji huyo aliyeandika hiyo mbona ana maneno kama ya Khadija Kopa?
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni kweli, utawezaji kuishi na mamluki wa kisiasa?
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    mbona akina Ngawaiya, Kaborou, Hiza Tambwe etc wamepokelewa na kupewa vyeo?
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    So that tells me aliyeandika hapo hakujua ninin kinaendeea au kitaendelea. Je ni kweli wanaCCM wanaheshimu hilo especially vigogo wa chama?????
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Huu ni uthibitisho wa umimi wa Chama cha Mapinduzi dhidi umma wa waTanzania. Mimi nilitegemea kosa kubwa kwa Chama ni kutotekeleza sera na kanuni zake.
    Issue ya kushindwa katika uchaguzi has nothing to do with personalities but strategies. Huu pia ni muendelezo wa umimi kuwa Chama Chaq Mapinduzi kikisimama katika uchaguzi wowote ni lazima kishinde, kama ikitokea kikashindwa, kwa mujibu wa CCM, kuna usaliti na kuna mtu amefanya kishindwe. Hapa lazima wamtafute mchawi. Hii inaqmaana mchawi wa kipigo cha Tarime anatafutwa. Najua kwa Mbeya -Vijijini, CCM ni ushindi wa
    mteremko kama kumsukuma mlevi.
    Hata hoja kukichafua chama na kukifanye kinuke mbele ya umma ni ule ule umimi kuwa CCM ni Chama kitakatifu, kitukufu, hakiwezi kuchafuka, labda kichafuliwe. Na kikinuka mbele ya umma kinaamini kuna mtu amekipaka **** ndio maana kinanuka. Hivi kinanyoachia rushwa itawale mpaka chaguzi zake za ndani mfano UWT juzi juzi, Mama Kahama kalia, ushahidi kapeleka kwa Mwenyekiti, alipuuzwa na kuonekana msaliti- anaipaka CCM **** ya harufu ya rushwa hivyo Mwenyekiti akaona bora bora ampigie debe aliyeshinda. CCM ni Chafu, Imeoza kwa Rushwa na Inanuka!. Ila wanaCCM na viongozi wake mpaka Mwenyekiti, hawaisikii hiyo harufu ya uozo wa rushwa kwa sababu pua zao zimeshazoea na kuiona ni harufu ya kawaida kama unapoingia soko la samaki Feri unapokelewa na harufu ila baada ya muda mfupi, pua zinazoea na kuiona ni harufu ya kawaida.
    Umimi wa CCM unatokana na kuweweseka na ndoto za enzi za Chama Dola na utaendelea mpaka kutakapokuja kujichomoza chama mbadala.
    Mimi ni mmoja wa wengi ambao tumeipigia kura CCM na tutaendelea kuipigia na CCM itaendelea kutawala, sio kwa sababu tunaipenda, tunaipigia kura CCM kwa sababu hatujaona any serious mbadala.
    Baada ya Chadema kuonyesha imeweza Tarime, tunaiangalia kwa makini jee kitaifa Chadema inaweza?.
    Kwa Chadema ilivyo sasa, bila kuungana na wapinzani wengine, Chademe peke yake haiwezi. Kwa mwendo wa wapinzani ulivyo sasa, hakuna serious commitment kuungana, hivyo came 2010, pamoja na kuoza kote, na kunuka kote mbele ya umma, CCM itapeta tena kama kawaida huku ikijiamini ni kutokana na usafi wake!.
    Najua ni ngumu kidogo kwa mimi kueleweka, lakini nawakilisha tabaka la waTanzania walio wengi wanaipigia kura CCM kwa sababu hawana jinsi.
     
  7. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huo muongozo haujakaa sawa sawa na kwa namna mambo yalivyo ndani ya CCM kwasasa wengi hawafai.Watu kama Mwakyembe,Ole Sendeka,Anne Kilango na akina Selelii nahisi ndiyo aina ya watu wanaozungumziwa hapo.Wasiwasi wangu ni kwamba majina yao yanaweza kunyofolewa kama wakitaka kugombea tena ubunge mwaka 2010 kwa kutumia muongozo huo.

    Umekaa vibaya sana,unalenga kuwafunga midomo wanachama wao na kuwanyima uhuru wa kujieleza.
     
  8. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2009
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani wakiwaondoa ni rahisi kukubalika kwa wapinzani na kuchaguliwa tena kuwa wabunge. Tumeona hilo likifanyika siku za nyuma.

    Ukweli ni kwamba, waTanzania wanajua mazuri yote na mabaya yote yanayofanyika. Na wanajua jinsi ya kufanya maamuzi.
     
  9. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Vipi tena wakuu, yaani tunaanza kuwashwa na pili pili zilizoko shambani, I mean hii ingekua ni sheria ya jamhuri ningeelewa lakini chama cha siasa, tena adili ya binafsi huko ndani, mimi nilifikiri tuna-deal na taifa hapa sasa haya yanahusika vipi na taifa tena?

    - Huu ni utaratibu wetu CCM wakuu, vipi huko kwenye vyama vyenu vya siasa hakuna utaratibu? Huenda ndio maana kunakuwa na mapandikizi kila kona ya vyama huko, kwenye hili la kupandikizwa na chama kingine ni simply kwamba CCM we do not play that, muulize yule mzee wa Sacos analijua vizuri sana hili.

    Otherwise, tuheshimu utaratibu wa vyama vyetu bila kuingiliana, maana tutaichafua forums bure bila sababu ya msingi kwa wananchi na taifa.

    Sauti ya umeme - FMES!
     
  10. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazee mnasema ccm vipi CUF ukiwa against na Seif tu unaonyeshwa mlango ndio maana Juma Duni kaufyata kimya.
     
Loading...