Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kongamano MUCCOBs aka ushirika jumamosi 21 of may

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sweetlol, May 18, 2011.

  1. S

    Sweetlol Senior Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutakua na kongamano kuhusu Tanzania,umasikini na miaka hamsini ya uhuru.
    kongamano hili litafanyika nyerere hall hapo chuon ushirika kilichopo Moshi barabara ya kwenda hospitali ya KCMC.
    watoa mada
    Atakuwepo.mheshimiwa samweli sitta,waziri wa afrika mashariki.mwakyembe.prof shifji,mstaafu mkuu wa chuo muccobs na mwalimu mangasini.
    Topic zitakazo ongelewa
    1)Prof shivji,(why Tanzania is still poor 50 years of independence.
    2)hon.samweli Sitta.Leadership ethics in managing national resources.
    3)prof.Suleiman Chambo.The role of cooperative in national development
    4)Harrison Mwakyembe.the role of youth in Tanzania Economy.
    5)Mr.Mangasini RUral-urban disparities in tanzania. Mnakaribishwa wadau
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    on tv?
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa mbali namuona Paul Makonda na wazee wake (Sitta na Mwakyembe)
    Sasa GOSHACO wamehamia kwenye harakati?
    Ok, lakini pia huwa wanafanya, nakumbuka alimletaga Mzee Ndesamburo pale USHIRIKA grounds... Makala akataka kujinyea!
    Nawapongeza Muccobs, ila kipekee nampongeza Makonda na harakati zake ila ifike sehemu chuo kimpe japo Degree ya heshima maana kijana anakitangaza sana chuo.
     
  4. Silvano

    Silvano Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nice one big up organisers
     
  5. S

    Sweetlol Senior Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haita onyeshwa live ila itarushwa kipindi maalum.Moshi fm itarusha tukio hili live.
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Nice,...ingawa nasikia ndio siku ya unyakuo kwa wale wteule,.....lakn mm simo hivyo ntahudhuria huo mhadhara muhimu....thanx 4 ua info.
     
Loading...