Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la kumuenzi baba wa taifa Mwl JK Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by segwanga, Oct 15, 2011.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Great thinkers heshima kwenu,
    Kongamano limeshaanza sasa hivi mwenyekiti mh Ben Mkapa ndo anatoa hotuba ya ufunguzi na anamfagilia J.KN kuwa alikuwa akipinga udhalimu,uonevu na unyonyaji.

    Anaendelea kusema kumbukumbu za waasisi wa taifa hili lazma zitunzwa na anaipongeza serikali kwa kulifanyia kazi suala hili.
    Amemaliza,amefungua kongamano
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    linaonyeshwa kwenye TV gani?
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Baba hii ndo bongo bana,hakuna tv yoyote inayoosha cha kushangaza hili kongamano la kitaifa lililoandaliwa na OFISI YA RAIS,MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA.
    Labda ningeandaliwa na ccm tbc1 wangeonyesha live.
    Kongamano linazidiwa na la jana pale UDSM kwani hapa hakuna hata maji ya kunywa hata msosi baadaye.LABDA KWA SABABU NI NCHI MASKINI
     
  4. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    WALIOPO HIGH TABLE:
    Mh:Willy Ben MKAPA,Jaji Sinde Warioba, pius msekwa,kingunge,hawa ghasia,butiku,madaraka nyerere
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mnmmmmmnhhhhhh......TANZANIA TANZA NIA..... bwe bwe bwe bweeeeeeeeeeeer reeedd wuuuuuuuuu, juhuuuu
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sasa hv tunaangalia movie ya maisha ya mwl
    Swali.Kwenye picha za mwanzo mwl alionekana akivaa tai,lakn baadaye hajavaa tena tai mpaka alikufa,hii imekaaje wadau?
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe umeenda kwenye kongamano au umeenda kula na kunywa? tupe habari ya yanayojiri na sii hizi porojo zako za kipuuzi.
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,669
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi na waongoza kongamano...sioni hata maana ya TBC kuirusha make waliopo tu high table tayari ni mkanganyiko mtupu

    Hapatakuwa na ushawishi wa upande wa criticism,bora nikaendelea kuangalia star tv live na mustakabali wa katiba mpya kutoka A.town
     
  9. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    prof shivj anaongea kuwakilisha kigoda cha taaluma
    1.Anaelezea kigoda cha taaluma kilianzishwa lini na lengo lake.Amesema kigoda sio taasisi wala idara
    2. kigoda ni arena ya wanazuoni wa udsm kwa ajili ya kuchambua fikra za mwl kwa mtazamo wa kitaaluma
    3.kigoda katka malengo yake ni kuendesha mihadhara na kila mwezi wa nne kuna tamasha la mwl nyerere ambopo wasomi wanajadili fikra za mwl,pia wameanzisha jarida la chemichemi.
    AMEMALIZA
     
  10. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hahaha,teteh,kwikwi mhuu!
     
  11. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ayo maji ya Kilimanjaro uliyopewa ni toi?
    Rejea rtb kipengele namba 14..kuna rtb ya 'vuburudisho'...apo ndo panakuhusu sana..

    Unles azawiz get back to ishu ya msingi...msikilize Butiku anaongea.
     
  12. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Butiku akiwakilisha taasisi ya mwl.
    Kumuenzi baba wa taifa ni kutekeleza aliyokuwa akiagiza mwl.
    Lengo kuu la taasisi ni kudumisha amani,umoja na maendeleo katka nchi,
    Kila m2 ana haki mbele ya sheria.
    Mwl alisema maneno makubwa hayafi mawazo hayo{yeye} hawezi kuyapinga.
    Taasis hii si chama cha siasa lkn mambo yake ndo siasa. Amani siasa,umoja siasa,ardhi siasa etc
    tuangalie wapi tumekosea si pale tulipofanya vzur

    MZEE HUYU CHAI NYINGI ANAHHTIMISHA LKN POINTI CHACHE
     
  13. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    MWAKILISHI WA CHUO CHA MWL NYERERE.
    Ni chuo kilichoanzishwa kwa michango ya wananchi na mwl alisema chuo hiki ni chuo chetu watanganyika
    Jukumu la chuo ni kuleta maendeleo kwa umma na wale watakafanikiwa kumaliza kwenye chuo hicho ni kama hamira kwenye mkate.
    Chuo kilikuwa ni mali ya chama hapo awali,kuwaandaa viongozi.
    chuo kinamwezi mwl kwa mitaala kuhusisha mambo aliyokuwa akiyasimamia,bodi kumuenzi mwl kila mwaka siku aliyozaliwa.
    Mchango wa chuo kitaifa ni kuandaa viongozi wa taifa hili aidha wanafunzi wamekuwa wakifundishwa maadili na shughuli mbalimbali kama ukulima,ufugaji. Chuo kinatumia kiswahili. Chuo kitaanzisha tawi lake zanzibar na watadahili wanafunzi wa ngazi ya vyeti.
    AMEMALIZA,YUKO VZURI SIO CHAI,Sasa hvi ni prof paramagamba kabudi
     
  14. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kabudi:mwl aliasisi muungano wa tanganyika na zanzibar ambao ni muungano wa kipekee barani afrika. Kuuvunja muungano huu ni pigo kwa bara zima la afrika.
    Mwl alipigania usawa na alitaka kujitegemea"tusiwe kupe" my take wapi Vasco da gama?
    Mwl katuachia tunu ya amani inayoundwa kati haki na umoja

    Mwl alisimamia maadili mema,mwl alipinga rushwa ,udhalimu,ubalakala
    Msingi mwingine mwl alotuachia ni demokrasia shirikishi.Kwa sasa siasa za uhasama zimeanza kumea na kama hatua sitahili hazitachukuliwa taifa litakuwa hatarini.
    AMEMALIZA SASA MAWAZO YA WASHIRIKI
     
  15. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Vipi kuhusu yale manguo ya kijani na njano, kuna mahali alivaa??
     
  16. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hussein bashe maoni yake
    sitaifikia tz ninayoitarajia
    Amefunguka kuwa taifa linajadili dini,ukabila na viongozi wapo kimya.Atakayelaumiwa ni wazee hawa kwa kukaa kimya
     
  17. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    fomu six toka ben mkapa,viongozi hawana maadili na wamekosa uzalendo,vijana tujifunze wapi?
     
  18. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Baba hii ndo bongo bana,hakuna tv yoyote inayoosha cha kushangaza hili kongamano la kitaifa lililoandaliwa na OFISI YA RAIS,MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA.
    Labda ningeandaliwa na ccm tbc1 wangeonyesha live.
    Kongamano linazidiwa na la jana pale UDSM kwani hapa hakuna hata maji ya kunywa hata msosi baadaye.LABDA KWA SABABU NI NCHI MASKINI
     
  19. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wadau kuna mechi kali kati ya liva na manu,so kwa herini naenda kutimiza moja ya nguzo zangu za maisha yangu.Kwa sababu wadau wengine wamesusa kuripoti so poa baadaye
     
  20. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Shetani hana soni!
     
Loading...