Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by matizo, Jan 25, 2011.

  1. m

    matizo New Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa kuandikishwa katika jamii forum.
    nataka kujua kuhusu kongamano la katiba mpya lililoandaliwa na UDASA- CHUO KIKUU.
    Hivi mmefuatilia kwa makini hoja za watoa mada?
     
  2. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera na karibu sana. Ndiyo, tumefuatilia. Tafuta thread yenye jina kama hilo la kwako utaona kila kitu. Hata picha zipo.
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Karibu jamvini!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini!!!
     
Loading...