Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la katiba jumamosi hii

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by AMARIDONG, Mar 30, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    KUTAKUWA NA KONGAMANO LA KATIBA JUMAMOSI HII NKURUMAH UDSM LAKINI WASEMAJI KAMA NI WACHOVU SANA YAANI SAMATTA NA JAMAA MMOJA WA LHRC MHH NAPATA MASHAKA KAMA LITAFANA

    ila wadau mwende mtupe habari
     
  2. G

    Gurti JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiangalie tu wasemji mimi na wewe na wengine tutakoenda tutaongeza pia ubora wa kongamano kwa mawazo yetu mkuu. Inaanza saa ngapi hadi saa ngapi?
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    lITAANZA SAA TATU KAMILI MPAKA SAA NANE MCHANA

    haya na twende tukaongee Mkuu
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa UDASA dr Kitila Mkumbo aliweka thread hapa jf kuwa itakuwa saa4 na kuendelea. Pia vyama vya siasa vitapewa dk15 kueleza matakwa yao. Ni jambo la msingi kuhudhuria.
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    najua ni saa nne nimesema saa tatu ili muwahi
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapana LRHC siku hizi wako juu sana usiombe; labda tu huyo Samatta.
     
  7. M

    Mkono JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nitakuwepo kama mwenyezi atajalia siku hiyo kufika salama.
     
Loading...