Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Konda Nae Kaoteshwa na Mungu -Mbagala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Apr 25, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MKAZI wa Mbagala jijini Dar es Salaam, ameibuka na kusema kuwa ameoteshwa na Mungu kutoa dawa kwa njia ya kikombe kutibia wagonjwa wenye maradhi sugu.
    Dawa hiyo amedai Mungu amemuotesha kutoa dawa ambayo ni maji ya kisima, bomba na haichanganywi na chochote zaidi ya maji hayo.

    Awali kijana huyo aliyekuwa akiabudu dini ya Ukristo na baadae kubadili dini na kuwa Muislam na ndipo ameoteshwa.

    Awali imedaiwa kijana huyo alikuwa akifanya kazi ya ukonda katika daladala na hivi karibuni ameibuka na kudai kuwa ameoteshwa.

    Kufuatia taarifa hiyo watu wameanza kujitokeza nyumbani kwa kijana huyo kupata kikombe cha dawa hiyo huku akiwa ameshika msaahafu mkononi.

    Hata hivyo Kamanda wa Polisi Temeke, wanafanya jitihada za kufanya mahojiano maalum na kijana huyo na taarifa itatolewa kwenye vyombo vya habari.

    Kijana huyu ni wa saba kujitokeza na kudai wameoteshwa na Mungu na wengine wamejitokeza katika mkoa wa Mbeya, Moshi, Mbeya, Iringa, Tabora na Morogoro, Pwani wote wakidai kuoteshwa na Mungu kutoa tiba kwa njia ya kikombe.
    5628798.jpg
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Huyu Mungu wa vikombe ni mungu vidogoli na vinyamkera
     
  3. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    More are coming,,,,,,
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    This is just the beginning.....
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwisho wa dunia wataanza kuoteshwa na kenya
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na bado wataoteshwa zaidi ya hao. Tutashuhudia vituko mwaka huu!
     
  7. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wataoteshwa mpaka vikombe vya mavi hakya nani nawaambia kuweni makini mtapotea mungu alshasema mwisho wa dunia watakuja wav watumiao jna langu hovyo.so take care mtapotea
     
  8. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Dah itabidi nianze kulala mapema labda namimi naweza kuoteshwa !!!!
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona wanaoteshwa tanzania tu na sio kenya au uganda
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mbona hata mm nimeoteshwa, maji unayochambia ukitoka chooni ni dawa ila nna wasiwasi kwa sababu ndoto imesema lita nzima ndo dozi.
     
  11. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tanzania ibadilishwe na kuitwa ima Bongolalaland au Vikombe. Maana watu wetu ni wagonjwa wa akili hakuna mfano. Si watawala wala watawaliwa wote ni majnuni. Tazama tunavyoibiwa mabilioni na wachukuaji tuwaitao wawekezaji kila uchao. Hiyo ni dhambi ya watawala. Wananchi nao kwa ujuha wao wananyweshwa kila takataka! Kama alivyosema mmoja wa wachangiaji hapo juu, mtakujalishwa mavi kwa imani hizi za kibajaj.
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ulitegemea nini maana viongozi wenyewe ndio wa kwanza kwenda kugonga vikombe!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Awali kijana huyo aliyekuwa akiabudu dini ya Ukristo na baadae kubadili dini na kuwa Muislam na ndipo ameoteshwa.

    Hapa kuna shida kubwa!
     
  14. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya sasa na upande wa pili wameanza kuota. Kaazi kweli kweli!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo kwenye shida na mashaka makubwa!
     
  16. N

    Nancy70 Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaazi kweli kweli nchi inapotea sasa jamani....Watanzania kuweni macho, mi naona ni njia tu ya kujipatia VIJISENTI.
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi mbona sioteshwi wakati nalala saa moja jioni....:spit:
     
  18. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Babu wa Loliondo na wengine wote wanaodai kuoteshwa ili kugawa vikombe ni kazi za shetani zile zile zilizotabiriwa katika 1Tim.4:1. Watanzania tumtafuteni Mungu wa kweli na sio kukimbilia vitu rahisi rahisi namna hii
     
  19. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ama kweli mwaka huu tutaona mengi
     
  20. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yale waliyoyaigiza futuhi na mizengwe juu ya kuoteshwa kutoa tiba ya kikombe yana ukweli 100% kuna watu wanadai kuoteshwa baada ya kupigika na maisha hivyo wanatafuta mahali pa kutokea.
     
Loading...