Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kombe la UEFA KUTUA BONGO machi 27

Discussion in 'Sports' started by tembeleh2, Mar 19, 2012.

  1. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF, kombe la club bingwa ulaya lanategemewa kutua nchini mnamo machi 27 mwaka huu. kombe hili linaletwa kwa udhamini wa kinywaji cha HEINEKEN.Je ujio wa kombe hili unaweza kuwa na athari yoyote chanya kwa soka letu la bongo?

    Source: blogu ya Michuzi
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi linatusaidiaje?
     
  3. k

    kiagata Senior Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kiasi fulani inaweza kuchangia kuwatia machungu na kufanya wanasoka wajitume zaidi.
     
Loading...