Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kocha Syllersaid Mziray Hatunae tena

Discussion in 'Sports' started by Endeleaaa, Oct 30, 2010.

  1. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Imeripotiwa amefariki huko Dar es salaam Hospitali ya Agakhan

    RIP Kocha Mzirai

    [​IMG]
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Super coach is confirmed NO MORE R.I.P
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    RIP Super Coach!
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mziray, msomi wa fani ya Elimu ya Viungo (PE), aliyewahi kuwa Mhadhiri katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, alijiunga na Simba hivi karibuni kuimarisha benchi la ufundi la timu hiyo.
    Kutokana na kuugua, Mziray alishindwa kushiriki maandalizi ya kuelekea mechi ya watani wa jadi, Simba na Yanga iliyochezwa Oktoba 16 ambayo Simba ilifungwa bao 1-0.
    Kocha huyo aliyewahi kuzinoa timu mbalimbali zikiwemo za Simba, Yanga na Sigara, ndiye kocha wa mwisho kuibebesha Bara ubingwa wa Kombe la Chalenji mwaka 1994.
    Bara ilitwaa ubingwa mwaka huo ukiwa wa pili katika historia ya michuano hiyo tangu mwaka 1973 ilipoutwaa kwa jina hilo kutoka Gossage Cup. Mara ya kwanza ilikuwa mwaka 1974.
    Utakumbukwa kwa mengi hasa la la kuiwezesha taifa stars kushinda kombe la challenge, Once again R.I.P Super Coach
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo sasa amekufa rasmi??
     
  7. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Kwa habari za haraka haraka tu, Kocha na mhadhiri wa michezo UDSM ndo kasharudisha namba kwa mhukumu wa haki! Bwana ametoa na sasa ametwaa, jina lake libarikiwe! Tujiulize sie tulIobaki, WHO IS NEXT???????
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ?????????????????????????
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi habari za kifo cha super coach zimedhibitishwa??
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamaa wanapenda kumuua huyu jamaa ilhali bado hajafa.
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unataka nani akuthibitishie ndugu yangu?? Habari ndio hiyo...
     
  12. P

    PGW Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    RIP Mziray
     
  13. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inallilah wainailahi rajiuun hakika sisi ni wa MwenyeziMungu na kwake tutarejea.... nawatakia subra ndugu jamaa na marafiki na watanzania wote kwa ujumla.
     
  14. T

    The King JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Mziray. Poleni sana wafiwa kwa msiba huu mkubwa kwenu.
     
  15. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Siamini kama amefariki hebu tupeni news zenye uhakika jamani
     
  16. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP super coach, hope this time is true.
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    dah! mziray??? alale pema peponi
     
  18. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Tutakukumbuka kutokana na mchango wako mkubwa kwa taifa hili
     
  19. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Tutakukumbuka kwa mchango mkubwa kwa taifa.Sijui mchango gani labda kuwasamabazia dada zetu virus
     
  20. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    wanasimba umetuacha pabaya
     
Loading...