Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kkkt kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadogoo, Jan 13, 2011.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kinadharia, kanisa linategemewa kuwa kimbilio la wanyonge na wanaodhulumiwa! lakini kinyume chake Kanisa la Kiinjili la Kiluteri Tanzania limejiweka mahali pabaya kwa kushiriki uporaji na kupiga watu mitaani! habari zaidi gonga hapa:

    KKKT watuhumiwa kupora nyumba | Gazeti la MwanaHalisi
     
  2. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kinadharia, kanisa linategemewa kuwa kimbilio la wanyonge na wanaodhulumiwa! lakini kinyume chake Kanisa la Kiinjili la Kiluteri Tanzania limejiweka mahali pabaya kwa kushiriki uporaji na kupiga watu mitaani! habari zaidi gonga hapa:

    KKKT watuhumiwa kupora nyumba | Gazeti la MwanaHalisi
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Habari za kusikitisha hizi!
     
Loading...