Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kizaa zaa, makaratee ndani ya ofisi za eatel

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kajoli.com, Apr 2, 2012.

  1. kajoli.com

    kajoli.com Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mama mmoja akiwa na familia yake akidai kabomokewa nyumba yake kwa upepo mkali, Amezua tafarani ndani ya ofisi za airtel baada ya kulazimishwa kutoka na mlinzi wa ofisi hizo. Mama huyo akirusha makonde, kung'ata na kutukana alikuwa akijitetea:- Mimi sina pa kukaa, Bosi wenu kaona ninavyoteseka na amesema mwenyewe kupitia redio yangu hii, Hamia AIRTEL halafu unaniletea usss... ushamba. MH niliondoka eneo hilo kwani mbavu zilkuwa hoi
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    SORRY!no comment
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  4. T

    The Eagle Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....netiwek probulemu...netiwek losti.
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    error 404
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    N way,mwanzo mgumu.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa
     
Loading...