Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa Nyegezi, Mwanza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mama Joe, Oct 5, 2012.

  1. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kiwanja cha eneo 450 metres kinauzwa, kipo Nyegezi, Mwanza. Kiwanja kimepimwa na kina Title
    Milioni 30 tu. Contact 0686383868
     
  2. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mama Joe, una maana square metres 450 kwa millioni 30?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mil 30 !!!
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    milioni 30 ni nyumba au kiwanja?wapi mwanza?
     
  5. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Nyegezi sehemu gani? Mkolani, kijiweni, malimbe, nyegezi kona, kwa kuzenza au wapi, hebu toa ufafanuzi tulinganishe bei na eneo..
     
  6. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jirani na Nyabugoya shule ya msingi kama matatu unashukia kituo cha Kijiweni ni karibu na SAUT.
     
  7. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kununua hicho cha mama joe nitafute kwanza nikuonesha kimoja kiko hapo kijiweni, unaingia kama 1.5km ndani sqMtr 650, kinauzwa mil 11. Bargaining ipo.
     
  8. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe hiyo bei unauza nyumba ama ni kiwanja tu?
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Me nilijua Dsm 2 kumbe hata mwanza.
     
  10. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamani viwanja vyenye title bei yake imepanda. Pia eneo hili linalipa ni karibu na chuo, hostel, frame, hotel, dispensary vyote vitalipa tu. Hata uku dar mbona vikipimwa vinauzwa kwa square metre. Kama una cash bei inaongeleka.
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Ulanguzi sio sukari na mchele tu............ hata huu ni ulanguzi
     
  12. Ngamba

    Ngamba JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2014
    Joined: Jun 6, 2013
    Messages: 651
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ok, mie natafuta kiwanja mwanza bei 1m hadi 3m
     
Loading...