Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa Boko wilaya ya Kinondoni - Dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Aug 1, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kina ukubwa wa sqm 1000
    kipo boko block C
    Plot no....
    kimepimwa na kina offer
    kuna umbali wa 1km kutoka barabara kuu.
    Bei ni 10,800,000 hiyo pei haina kupunguzwa
    mimi ni dalali mililiki yupo ukiwa tayari nitakuunganisha naye kwa malipo ukiwa tayari umeona na kujiridhisha na nyaraka.

    0657 145555, 0686 200 117 na 0778 625 039 Akiri
     
  2. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Viwanja vyenye ofa bila title mara nyingi huwa ni vimeo!
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kiwanja chenye ofa ni rahisi sana kubadili umiliki ni suala la siku moja, umaanisha nini unaposema kimeo? kopo ambalo halina kitu ndani huwa linakelele sana.
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ukinunua kiwanja hiki kwa bei hiyo kama ilivyo utapatiwa hati yenye jina lako ndani ya siku 14 mpaka 21 .
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kiwanja bado kipo kwa anayetaka kulipia
     
  6. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi natafuta kiwanja ambacho mwenye kiwanja kajenga boma, au foundation alafu ikamshinda. Nataka plan ya vyumba 3-4. Nina mil 25 sichagui sana.
     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kiwanja cha hivyo ninacho pale tabata segerea ni bangalow la vyumba 3 vya kulala .msingi imara tayari upo pamoja na ukuta madhubuti. nipigie tuongee zaidi au pm
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwa ushauri tu, kama una sh. mil 25 unaweza kununua hicho cha mil 10 then ukatumia mil 15 kudevelop structure kwa style unayoipenda. Mil. 15 ni mtaji mzuri kuanzia ujenzi...
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mkuu Akiri, wewe ni muungwana, safi sana. Wengi wanaotangaza vitu hapa huwa ni madalali lakini hawasemi ukweli. mwisho wake wanasababisha usumbufu kwa potential customers!
     
  10. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nipo mkoa narudi dar baada ya ramadhani nkifika ntakustua. Lazma kiwe na title iliyokamilika.
     
  11. s

    sithole JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkuu kiwanja bado kipo?
     
  12. A

    Akiri JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kipo kaka ukiwa tayari nijulishe tufanye biashara
     
Loading...