Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kivuko Kigamboni chasababisha maafa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Nov 22, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    WATU watatu wamepoteza maisha katika matukio tofauti jijini Dar es salaam, mmoja akikandamizwa na mlango wa kivuko akiwa ndani ya gari.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Temeke, David Misime, alisema kijana aliyetambuliwa kwa jina moja la Vincent, amefariki dunia kwa kugongwa na gari aina ya Toyota Hiace maeneo ya Yombo Makangarawe jana saa 12:30 asubuhi.
    Misime alisema polisi inaendelea na msako wa gari hilo ambalo linafanya safari zake kati ya Tandika na Yombo Buza.
    Shuhuda wa ajali hiyo, Ally Ngwike, mkazi wa Yombo Makangarawe, alisema marehemu alikuwa na tatizo la akili na gari lililomgonga lilikuwa mwendokasi.

    Katika tukio jingine, Misime alisema lilitokea maeneo ya feri baada ya gari aina ya Toyota pickup kugandamizwa na mlango wa kivuko cha Mv Magogoni na kusababisha kifo cha dereva wa gari hilo, Mohamed Nandumbe (58).
    Dereva huyo alikuwa mkazi wa Magomeni na maiti imehifadhiwa Hospitali ya Vijibweni iliyopo Kigamboni. Mganga wa zamu wa hospitali hiyo, Dk Pili Mwera, alithibitisha kupokea mwili huo.

    Wakati huohuo, Hassan Juma (25), mkazi wa Mbagala Rangi Tatu, dereva wa pikipiki aina ya Chuma alikutwa amekufa maeneo ya Mbagala Nzasa.

    Mtu wa karibu na Juma, Ibrahim Kagina, alisema mara ya mwisho waliachana saa 8:00 usiku.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Oh maskini mungu azilaze roho za marehemu peme peponi!bwana ametoa bwana ametwaa,jina la bwana lihimidiwe!!
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    poleni sana wote mliofikwa na msiba huu,ila zote zimesabishwa na uzembe
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
Loading...