Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kivuko cha kigamboni kigawanywe kwenye madaraja kulingana na vipato

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by king11, Jan 8, 2012.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umefika wakati kivuko cha kigamboni kugawanywa katika madaraja kulingana na vipato vya watu. kwa mfano wanaweza kutenga sehemu ndani ya boti na kuweka ya VIP na kuweka meza chache na kugawa soda kwa watu wanaosafiri katika daraja hili na kuweka nauli ya sehemu hii ya watu mashuhuri ni sh 5000 na kuacha sehemu za watu makabwele waendelee kulipa sh 100


    kuna watu wanafedha nyingi lazima wachangie fedha nyingi kwenye uduma za jamii ili watu wenye kipato kidogo wasichangie au wachangie kidogo katika uduma za jamii
     
Loading...