Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu benz ya ukwel ndan ya posta

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kokwa kavu, Mar 15, 2012.

  1. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimelikubal hili gar nkaona na nyie wana jamvi muone
     

    Attached Files:

  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Eh!!............................ kwani ni S ngapi hii??
     
  3. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Na hizi barabara zetu mmh! Gari nzuri hahahha umewin kwa ukweli
     
  4. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama cjakosea ni S 400 Hybrid sedan
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona ina plate namba ya Texas na jina la Mike? Au mie ndio sijui?
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Anatumia mkata majani wangu kama hii
     
  7. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    my dream car duh black colour inaita.... kitu kimesimama
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Mike shemejie Super Model Cynthia Masasi
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    mhmmm!! kitu kina shine ile mbaya. Kimepimpiwa kikapimpika.
     
  10. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    shemeji kwa nani richie?
     
  11. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukitazama kwa makini majengo ya nyuma yameandikwa kiswahili..kama nimekuelewa lakini...
     
  12. Gulaya

    Gulaya JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 658
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    icho ki2 nlikiona posta ijumaa last week nahc 2liona pa1..
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah! Naomba lift japo na mie nioshe sura kwenye kitu kikali. Lol
     
  15. g

    guccio Senior Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenotice nin kwenye plate number!?wanaojua wameshaelewa...
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    ukiwa mikocheni utakutana nayo kwa sana mi nimeiona kutokea last year mbele black plate nyuma white
     
  17. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hii gari niliikuta Machame last week, ya jamaa mkazi wa kule....ni latest edition ya Range Rover Evoque!

    IMG-20120314-00254.jpg IMG-20120314-00255.jpg
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Evoque ndiyo Range Rover ya wanyonge wenye kuthamini mazingira, hata mie naifikiria kama vipi niidake.

    Hiyo mibenzi engines za 5.x kwenye circles zenye environmental awareness ni scandal.Unaweza kwenda sehemu ukapaki mbali watu wasikuone.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Kweli hiyo Evoque umeipenda! Na ukija kununua lazima tutajua humu :attention:
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Imekaa sawa kwa bei, kimazingira naki brand ingawa kina Prince Charles wenyewe wanaweza kuliita monstrosity" linaloharibu jina la RR, but then again such buggers are usually tree huggers so they may appreciate more the 2.0.

    Halafu mie msemaji sana, wanasema wasemaji sana si wafanyaji, kwa hiyo inawezekana nakuwa kama wale wanaoweka sticker za gari kwenye friji wakisema "ntalinunua" wakifikia uwezo wa kununua wanafanya jingine.

    Isitoshe ntashindwa hata kutinga nalo kwenye parties zenu washashi msije kmjua Kiranga. Na sasa nishawaharibia wabongo wengine wanaoendesha Evoque hawakawii kuwaona Viranga wote.

    Mie natafuta friji linalofanya order ya chakula kwenye Wi-Fi, nisihitaji gari kabisa. Usafiri wangu uwe treadmill na vyuma vya basement iwe kazi yangu gym.

    But first I gotta pull some Madoff made models change fingerprints like Jack Klutas, and leave stories like a modern day Plutarch.
     
Loading...