Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitoto cha jicho ni nini hasa? Na matibabu yake ni yapi?

Discussion in 'JF Doctor' started by Aluta, Oct 18, 2008.

  1. A

    Aluta Member

    #1
    Oct 18, 2008
    Joined: Aug 16, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu ndugu wana JF. Ningependa kuuliza kama mnafahamu kuhusu huu ugonjwa kitoto cha jicho ni nini, na unatokana na nini na matibabu yake ni nini? Mzee wangu amepatwa na maumivu makali jicho moja na amenieleza kuwa amepata huo ugonjwa. Nitashukuru sana kama mnaweza kunisaidia kwa ushauri au hata sehemu anapoweza pata matibabu mapema kabla mambo hayajawa magumu.

    Natanguliza shukrani, Aluta!
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kitaalamu sijui unasababishwa na nini, ila ninachojua ni wapi pa kumpeleka. Mpeleke CCBRT, hata mimi mzee wangu aliupata nikampeleka wakamfanyia upasuaji, ila ukichelewa inakuwa ngumu kupona, na huenda akapoteza uwezo wa kuona.
     
  3. A

    Aluta Member

    #3
    Oct 19, 2008
    Joined: Aug 16, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shukrani sana.
     
  4. mlokole

    mlokole Member

    #4
    Oct 22, 2008
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii leo nimepata msg yako ingawa nimeipata "late" nataka kukuuliza tu kama umeshapatiwa jibu! Kama umeshapatiwa au bado lakini usimpeleke kwa Dr. Mtanda kwa matibabu hayo kwani....!!! Nifahamishe kama umeshapatiwa jibi kama bado nitakupatia na kukufahamisa wapi umpeleke mzee wako. Heshima mkuu.
     
  5. A

    Aluta Member

    #5
    Oct 25, 2008
    Joined: Aug 16, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shukrani Mkuu, sasa jibu nililopata ndilo hilo la mwanzo hapo. Itakuwa vizuri kama utaweza kunisaidia pia kama utakuwa na jibu lingine tofauti. Na sijaelewa Dr. Mtanda ulimaanisha nini hasa. Basi nategemea jibu lako pia. Natanguliza shukrani!
     
  6. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nina matatizo ya macho na nakusudia kwenda kwa huyu daktari kwa vile nimepata sifa zake tele.Mlokole nijulishe kwanini umemkataza jamaa asimpeleke baba yake huko?.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    pole sana.
     
Loading...