Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kithuku Waziri Mkuu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kithuku, Nov 16, 2007.

  1. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2007
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete leo amemteua Bw Brian Jonathan Yared Kithuku kuwa Waziri Mkuu. Mh Rais pia amemteua Bw Kithuku kuwa mbunge masaa machache kabla. Bw Kithuku ataapishwa kwanza kuwa mbunge huko Dodoma, kisha wabunge watapiga kura ya kumthibitisha. Mh Kithuku anachukua nafasi ya Bw Edward Lowassa ambaye ameteuliwa kuwa balozi wa Tanzania nchini Somalia.

    "Baada ya mabadiliko haya, tarajieni surprises zaidi" alisema Mh Rais.

    Mh Kithuku atalazimika kukatisha masomo yake ya shahada ya Uzamivu (PhD) katika Sera na Mipango ili arejee nchini kukabiliana na majukumu yake mapya. Hii ni mara ya kwanza kwa Mh Rais ku............


    Mwaonaje hii Wana-JF? Baada ya "kamba" za Bwana Huruma "aliyetuokota" kwamba ati yu jikoni (sijui yuapikani?), na wale waliotusubirisha twapiga miayo kutwa ati "kabineti mpya kutangazwa kesho", ati "majina yako mezani kilichobaki kutangazwa tu" nk, haya bwana miye yangu macho. Wale waliowahi kuota zile "ruya za kupaa angani usiku" wanajua utamu wake. Kama ndicho tulichojaliwa, kwa nini tujinyime? Tujipe raha wenyewe, au vipi?
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wewe Kithuku,
    Haujatulia!
     
  3. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine ni utoto sasa.
     
  4. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2007
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Exactly, ndio ujumbe wangu.
     
  5. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa PM kithuku naona ujumbe umefika sio? Okay sasa DR. Kithuku tuendelee kukata issue mzee.
     
  6. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2007
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante mzee, lakini hiyo Dr bado, tuombeane heri hadi 2009 panapo majaaliwa ya Mola
     
  7. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kithuku huyu Bwana ni Mkenya huyu. Ila kwa Tanzania inawezekana Mkenya akashika madaraka serikalini, hatuangalii uraia sisi bali tunaangalia anaishije na jamii inayomzunguka. Mambo rahisi kabisa.
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kaaazi kweli kweli
    mheshimiwa kithuku usisahau kuwa PM aliyepita hakuwa anakaa ofisini hivyo malizia viporo vya nyaraka (mlima) utakazizikuta mezani na ukome kukubali-kubali madaraka
     
  9. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2007
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nauliza Hivi Hii Itatangazwa lini kwenye Vyombo vya habari Bongo au ni Nyepesi isiyo na Uhakika? Pia bwana Kithuku Twataka Mabadiliko Bongo Umaskini mpaka lini?
     
  10. M

    MC JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kama kweli vile, sina mbavu! hasahasa kipande cha Lowasa balozi wa TZ nchini Somalia.

    Anyway, najua ni utani, lakini inatuambia wale waliotabiri kwamba baraza la mawaziri linavunjwa, oohhh mara PM mwingine anakuja, tafadhari msiseme kama hamna uhakika.
     
  11. jesse alibalio

    jesse alibalio JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2014
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mwombe akuteue sasa maanaombwe la uongozi nchini 2013-14 limepwaya kinoma kuliko 2007
     
Loading...