Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitendo cha Muungwana kumuangukia bos wake mkuu Bw Rostam ni Unafiki au dhahiri?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 27, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Katika gazeti makini la Mwanahalisi toleo la leo 27/7/2011 kuna habari iliyo jaa ukura wa mbele inasomeka "JK amuangukia Rostam Azizi"

    Mwandishi wa habari hii ni mpiganaji mahiri tz ndugu Said Kubenea.

    Nimeisoma na kuitafakari kwa kina habari hii nikapata mitazamo ya aina mbili inayohitaji kupembuliwa kwa akili ya kimang'amuzi!

    Je hii inatoka moyoni mwake au ni unafiki?
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Huku litafika kesho.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Pole sana bw mkubwa wacha nichek web yao kama wameiweka!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nukuu reasons za muhariri ku-conclude kuwa JK amemwangukia RA ili tuanze kujadiri hilo kwanza, otherwise tutanza kujadiri hoja na mawazo binafsi ya muhariri-hatupaswi kufanya hivyo.
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Web yao kulipata labda next week mkuu.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Kweli bwana ni ngumu sana!
     
Loading...