Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha pimp my ride kurushwa TZ wenye magari mkweche kaeni mkao wa kula

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Apr 5, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kile kipindi ambacho magari mikweche yanatengenezwa na kupendezeshwa kuwa mapya kitaanza kurushwa na Clouds tv kutokea dar kwa kushirikiana na garage ya wachina habari njema kwa wenye magari mikangafu wajitokeze kwa wingi barabarani kuanzia wiki ijayo huwezi jua bahati ikawa yako gari lako likawa jipya.source clouds tv
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Duh..Tanzania tutaacha lini copy n pest? We need to be creative. Inabidi tuje kitu chetu, siyo kukopi tu vya wenzetu kila siku.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Wachina? Mwishowe Wachina watawa pimp hata wenye hayo magari.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    hilo jina la 'pimp my ride'
    limeandikishwa kisheria...watashtakiwa
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Unaweza kutupa tafsiri ya Kiswahili ya "pimp my ride"?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,990
    Trophy Points: 280
    Hao nao kwa kuiga!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    'nga'risha mkomko wangu'
     
  8. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Heh.....
     
  9. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawana uwezo huo Wafu tv.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,990
    Trophy Points: 280
    unashangaa nini?
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watafirisika. Audience gani iko huku? watatengenezaje pesa za kufunika expences zao? na ukiangalia vizuri gari zilizo chakaa ni nyingi sana, wataleta frustrations tu as kila mtu atataka kuchaguliwa. Very soon watawashtaki nepotism, corruption na mengine. But let's wait and see, maybe watatoboa.
     
  12. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    kuisema clouds
     
  13. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    NN sijapata kukusikia ukisema neno la kinyume kuhusu Clouds!

    Si kwa ubaya though......
     
  14. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mi nafikiri wangekuja na Pimp my bajaj hiyo ingeuza.
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    No pimp my mkoko ingenoga
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    si ndio hapo! Wanakera kweli kweli.
     
  17. y

    yplus Senior Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ile project ya Exibit is very expansive,ni zaidi ya kununua gari jipya.Kwa hapa bongo nani ataweza?,na kwa Exibit magari mengi shida ni board ila hapa TZ ulisikia gari ni mkweche ujue mkweche kweli,tenki limetoboka mafuta mchuzi juu kwenye kidumu cha lita tano,mlango unafungwa kwa wire,taa haziwaki kitu kinatembea mchana tu.
    Mikweche ya hapa Bongo,Wachina wanafurahi,ngoja mi tapanda na wangu,ukiushika tu,hapohapo tetenus.
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    LABDA pimp MY bodaboda
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hAHAHAHHAHAHAAH duh
     
  20. mamLook

    mamLook Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pia tujue kuwa western world umemaliza kufanya kwa vitendo kila fikra inayoleta maendeleo katika sekta nyingi, iwe elimu, burudani au siasa

    sasa unaposema sisi kwa kuiga unakusudia nini?

    do u think hao walioanzisha wenyewe kwa wenyewe hawaigani ?

    -put this idea in different angles
     
Loading...