Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi ni kipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 15, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,197
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Imezoeleka watu wanapokuwa wanatafuta wenza/wapenzi kutoa sifa za wanaemtaka kama vile;awe sijui mweupe,sijui mrefu,sijui mweusi,awe na elimu fulani mara sijui nini utafikiri anatafuta mtu wa kufanya kazi fulan,yote katika yote sijaona mtu akisema"awe MWAMINIFU"kwani mi nafikiri hii ni sifa mama,hata hizo sifa nyingine zikikosekana ikiwepo hiyo maisha yanaenda,sijui nyie mnafikiri sifa ipi au ni zipi ni muhimu ambazo mtu anatakiwa aangalie anapotafuta someone special!!
     
  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Huwezi kutoa nafasi ya kazi katika ofisi kubwa halafu ukasema awe anajua kusoma na kuandika.
     
  3. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Awe na upendo wa kweli
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,197
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    So it doesn't matter!!!!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,197
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Atleast!!
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yote, sijui mwaminifu, upendo aniheshimu ila kubwa zaid awe mweupe
     
  7. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazma utakuwa kaka yangu MSUKUMA WEWE.
     
  8. Z

    Zabron Erasto Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkate mkavu wa nyumbani ni bora kuliko nyama ya shuwa ya pengine. Na kipendacho moyo ni dawa.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,197
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Dada,colour has nothing to do with love!Utakumbuka wakati huyo mweupe atakapokuwa analala nje na utakapopigiwa simu na mahawara zake na kutukanwa,hiyo rangi sijui kama itakusaidia na sidhani kama hayo mahusiano/ndoa utaifurahia!
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uaminifu huwa wanasema sana hujaona tu
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa uaminifu si ni self evidence? mbona hawasemi awe na uwezo wa kunipenda? bacause it is part of the deal. wanataja vile vingine ambavyo ni particular kwa kila mmoja ila vitu kama upemdo wa kweli, uaminifu etc ni vya wote tu na hivo sio lazima kurudilia.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Uaminifu, heshima, upendo wa kweli nafikiri ndio muhimu zaidi. Hayo mengine labda kama mwanaume/ mwanamke unataka wa kuuza nae sura kitaa.
     
Loading...