Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi kinachotushaua kushereheka na mwaka mpya ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Jan 1, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    JF membars ! Hembu fungukeni mlione hili, kwamba kila NUKTA
    SEKUNDE
    DAKIKA
    ROBO SAA
    NUSU SAA
    SIKU
    WIKI
    MWEZI
    MWAKA
    MUONGO (DECADE).
    Zinavyosogea mbele au kupita viumbe vyote vilivyo katika uso wa dunia huongezeka umri. Na hakuna ubishi kila kiumbe kina muda mahsusi wa kuwepo duniani.
    Iwe Binadamu, Ndege, Samaki, Miti, wadudu e.t.c Ndiyo kusema kila Nukta ipitayo inamsogeza binadamu katika kumuweka kua MAITI au MAREHEMU MTARAJIWA !
    Mwaka wa jana ulikua na miaka 20, mwaka ujao 21, mwaka utakaofata 22! Ni kwenda mbele tu hiyo ndiyo KANUNI.
    Miaka haitoki 80 kurudi nyuma!, kuna binadamu atakaeishi miaka 200 ?.
    Hapa ndipo kwenye KUSUDIO langu la kimsingi, hivi inakuajekuaje tusheherekee MAPITIO YA KWENDEA KUFA ? nisengekua na hoja kama ingekua tunazaliwa na umri mkubwa then umri unarudi nyuma kisha tunarejea matumboni na kisha tunazaliwa upya!
    Mafataki, Fashifashi, Shampeni, Choma matairi, Mapati makubwamakubwa yanahusu katika hili ?.
    Nini mantiki na faida ya Kushereheka ukirejea kwa niliyoyaainisha hapo juu ? Fungukeni mnipe maoni yenu nini mitazamo yenu mkizingatia nyinyi ni GRETI SINKA.
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo kila siku inaposogea tuwetunaomboleza? Yaani bado sijapata lengo la maelezo yako.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata wanamme tunajishaua?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    neno kujishaua kwa baadhi ya watu ni matusi...
     
  5. under_score

    under_score Senior Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa kweli hilo ni neno mkuu judgement! hata mi mwenyewe nakuwaga na mawazo kama hayo, hasa hivi sasa niwakumbukapo marehemu ambao hawakubahatika kuuona mwaka huu mpya wa 2012 tunaousheherekea, japo tulisheherekea pamoja kuukaribisha mwaka uliopita wa 2011 ....,
     
  6. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mijitu mingine
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mh. Devine ! Sina maana hiyooo! Maana yangu ni instead of KUSHEHEREKEA ni vema tukaifanya sikukuu hii iwe ya binadamu kujifanyia TAFAKARI (counter check) kwamba umefanya yapi na yepi katika uliokua umeyakusudia ndani ya mwaka unaoumaliza, wapi ulikwama na nini ukifanye usikwame tena! Pale ulipofanikiwa uongeze ufanisi.
    Kwa wale wenye imani na dini zao WATAFAKARI ni kipi walichokifanya kibaya kisichokubalika na imani zao kisha watubu kuyajutia hayo SALA na MAOMBI vikachukua nafasi nafsini mwao.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kongosho! Mishauo ni unisexy ! Just like mishebeduo iko both sides, then nakukaribisha bata! Leo twala ubwabwa kwa/wa/na Bata
    Bata wala ?
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    TB Asante kunielekeza am like ! Basi pigia mstari neno KUSHEHEREKEA badala ya hilo then teremsha uzi hujanipa bado comments lengwa!
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    migreti sinka! Mijitu ya kuona mbali
     
  11. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnh hapo umeniweka sawa sasa.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    watu hawasheherekei kuingia mwaka mpya
    watu wanasherehekea kumaliza mwaka salama....
     
  13. g

    goodlucksanga Senior Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we jini nini? Unataka kujua ikusaidie nini? wakati unaelekea kufa
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Sherehekea kumaliza mwaka salama! Mwaka jana age 25 ! Mwaka huu 26 then 27- 40- 50- 70- 90 - ( 100 shughuli kufika huku) naheshimu maneno yako, but mimi nitaendele kusheherekea kwa kutafakari, si kwa kurusha fataki.
     
Loading...