Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi kifuatacho baada ya ugunduzi wa dawa ya ukimwi/

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jul 19, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Tutarajie nini baada ya dawa ya ukimwi kugundulika?
    Miongoni mwa vichache ni:-
    • kuongezeka kwa ngono zembe
    • kuongezeka kwa watoto wasiotarajiwa.
    • kuongezeka kwa magonjwa ambukizi yatokanayo kujamiiana.
    mengi mengi sana yanakuja....hebu na wewe ongezea kidogo
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Swali kama hilo nilimwuliza rafiki yanngu, unajua akanijibu nini? (ofcoz kwa utani)
    "Mauzo ya condoms yatashuka na Machangudoa watapanda thamani"
    Nilicheka sana.
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Kama kuna taarifa iliyofikishwa kwa walengwa kimakosa basi ni hii ya breakthrough kwenye dawa ya UKIMWI. Wataalam wanapaswa kuwahabarisha watu mapema wajue kuwa siyo kwamba sasa kuna dawa na hivyo watu wakangonoke kama hawana akili nzuri! Tatizo la UKIMWI liko pale pale na mtu usiende kujirusha kwenye moto kwa vile umesikia kuna kisima kinachimbwa jirani hivyo maji ya kuzima moto yatapatikana.By the time wanachota maji waje wajaribu kukuokoa ujue utakuwa ushateketea na kuwa majivu!
     
  4. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #4
    Jul 19, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Dawa ya Ukimwi imepatikana?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Yaani sasa shughuli ndio inaanza.
    Nimeanza upyaaaa kunoa makucha.
    Ni pigana mipenengo usiku na mchana bila kinga wala zana.
    Utamu kupitiliza.... Mwanzo mwisho ni raha tupu.
     
  6. P

    Penguine JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 60


    You have delivered a nice msg Woman. Wandugu, we should consider the Woman's msg with regard to the saying that prevention is better than cure.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    :sick::pound::lie:
    TUTAYASIKIA MENGI SANA SAFARI HII
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dawa ya HIV/AIDS imepatikana lini?

    BTW: Pamoja na kuwa na dawa tele za Malaria mbona inazidi kuua watu kuliko HIV/AIDS?

    You can get an African from the BUSH...but... You can not get a BUSH out of an African
     
  9. m

    mtatifikolo Member

    #9
    Jul 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Waziri wetu wa afya alitudanganya.
     
Loading...