Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipande cha cupa kwa almasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAKA A TAIFA, Jun 17, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mambo yanavyoendeshwa hapa tanzania ni kama vile kubadilishana kipande cha chupa kwa kipande cha almasi.fikiria uwanja wa ndege kama kia unakodishwa kwa usd 1000.mrahaba unaotokana na madini nisawa na nusu ya robo ya mapato ya madini.mtu anasafirisha wanyama mpaka ndege inaruka ndio watu wanashtuka.richmond mpaka leo hajulikani mwenye nayo.naogopa kuna siku tutaambiwa tuhamie dodoma mikoa mingine yote imewekezwa.kama halipo laja
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nchi ya majuha!
     
  3. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red:

    Tena kwa fedha "fake"
     
  4. N

    Ntandalilo Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona giza linazidi ujue pambazuko linakaribia...................... Stay tuned!
     
Loading...