Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipa Ivo Mapunda, Kocha Micho, wang'ara Ligi ya Ethiopia

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jun 2, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kipa Ivo Mapunda, Kocha Micho, wang'ara Ligi ya Ethiopia
    Na Vicky Kimaro

    KIPA wa zamani wa Yanga, Ivo Mapunda na kocha wake Mserbia Sredojevich Milutin 'Micho' wameiongoza St. George kutwaa ubingwa wa ligi ya Ethiopia mapema.

    St. George imetangaza ubingwa ikiwa na mechi mbili mkononi chini ya kocha wa zamani wa timu ya Yanga, Micho.

    Hadi mwishoni mwa wiki Ivo alikuwa amefungwa mabao saba na hajapaoteza mchezo hata mmoja, hivyo Shirikisho la Soka la Ethiopia huenda likamtangaza kuwa kipa bora.

    Micho aliiambia Mwananchi jana kuwa pamoja na nchi hiyo kuingia kwenye matatizo ya kufungiwa na Shirikisho la Soka duniani (Fifa), ligi ya Ethiopia imemalizika vizuri bila matatizo.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,057
    Trophy Points: 280
    Hongera sana IVO....jiandae kustaafu soka vizuri maana umri nao.....
     
  3. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera kwake ivo anaturusha huko pembe ya afrika, kaza moyo na urudi kusaidia nchi, pengo lako linaonekana, nafkiri bado atacheza kwa muda mrefu.
     
Loading...