Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi mkuu wa nchi yuko wapi? Wapiga kura wake wanakufa bila hatia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Aaron, Jun 29, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    mpaka sasa sijaelewa kwa nini kikwete hazungumzii mgomo wa madakitari??? au hili ni jambo dogo kwake?? hospital kuu inafungwa(muhimbili) kitakacho fata ni maandamano ya kuiondoa serikali madarakani ili kuweka serikari itakayo wajali wananchi wake.
     
  2. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawezikuwajali wananchi ambao hawakumchagua, ilibidi atumie juhudi zake binafsi kuchakachua hivyo wananchi nao watumie juhudi binafsi kuishi. Naona wale wengi waliomnyima kura wamesababisha maafa kwa wale wachache waliompigia kura.
    On a serious note: Kwakweli uchaguzi ulikuwa unamanung'uniko mengi sana si bure hakuna kinachoenda sawa sawa. Kuanzia kura za maoni mpaka finally ni kasheshe tupu!
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Binafsi sielewi sasa ni nini kikubwa kitakachotokea nchi hii kimfanye azungumze au aseme?jamani hata washauri hana,mi nachoka si aongee hata kama ahadi,hivi yupo kwa ajili gani?what is emergency to him?uwiiiiii nachoka mimi
     
  4. k

    kindafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 817
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    Mwenzenu ana hasira na nyie kibao aongee na nyie awaambie nini? Kwanza mlimwita DHAIFU hadharani, kisha mkamwekea kiwingu asiweze kumpokea WEMA na mgeni wake pale magogoni, na kama vile haitoshi mkaanza kupiga kelele juu ya safari yake kwenda kujirusha CANADA DAY! Msameheni bure tu jamani!
     
Loading...