Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana amenena kweli DK Slaa ameshindwa mlalamishi anayetuhumu uongo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jichohuru, Sep 25, 2010.

  1. J

    Jichohuru New Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DK Slaa alichelewa kufanya kampeni akisubiri CCM watasema nini katika majukwaa ili na yeye apate pa kuanzia kusema na watanzania lazima tujiulize kwanini alifanya hivyo na jibu unalopata hizo zilikuwa dalili za mwanzo kabisa za kushindwa kwa sababu haiwezekani kukitegemea chama kingine kitazungumza nini katioka mikutano yake huku ilani ziko tofauti,katika vyama tofauti.

    Pili Slaa anategemea sana makapi ya CCM Shibuda na MPENDAZOE AMBAO KWA ccm WALIKUWA MZIGO mzito usiobebeka. kwani hawana jipya cha kuwaambia watanzania, Chadema wanawazungumza CCM badala ya kunadi sera zao kwani wapiga kura wanataka kusikia sera na si historia ya watu, wajifunze kwa mgombea wa CCM Jakaya Mrisho Kikwete amekuwa akizungumza kwa ligha maalum kutokana na eneo husika kwani kero na matatizo ya watanzania hayafanani. Kinana nakupa BIGUP hongera CCM hongera Kikwete.

    Kura yangu naampa Kikwete 31 Oktoba
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JICHOHURU-:

    joining date: 24th September 2010

    Karibu sana JF.
     
  3. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    umesahau moja, hata Dr. Slaa alianza kujiita Dr. baada ya kusikia JK anaitwa Dokta...lol
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. K

    Kimla JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Wanaofaidika na ufisadi wa mali ya Umma kupitia uwepo wa CCM utawfahamu tu. Yaani maneno kama ya jichohuru yanaonyesha anavyofaidika na uzindiki wa CCM. Kwani wabunge wa CCM walioanza kampeni karibuni wakati wenzao wa vyama vingine walianza mapema walisubiri nini?
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe Malaria sugu bado yupo?
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hamjui nyie. Jichohuru ni mshiriki mkubwa bwa Kinana katika biashara ya kuhamisha nyara za taifa.
     
  8. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    this is guda
     
  9. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,577
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Veve si geni dugu?
    sasa pana bisha hodi, nakuja na hii maneno?
    siku ingine fanya staharabu ee!
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kura yangu naampa DR. SLAA 31 Oktoba...............

    Hivi CCM ambao kila siku kwenye gazeti lao la kishabiki la UHURU hudai limezowa wanachama wa upinzani je nani kati ya CCM na CHADEMA HUZOA MAKAPI?

    HATA UWEZO WA KUFIKIRI HUNA KWA NINI WAKATI MWINGINE USIKAE KIMYA TU NDUGU YANGU?
     
Loading...