Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kina dada mnatuonaje???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jul 16, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nyie akina Dada nomba mnijibu swali langu kama siwewe mwenzako nanitabia mnayoooo!!!agh!!
    Nimekupenda nimekutongoza tumekubaliana wakati tunazugana...Unanipipigia unataka tutoke OUT Dinner sawa Sasa ajabu unataka utoke nakundi lako hivi unapata wapi courage yakunipigia na kundi lako ili niwapeleke dinner??!!kwanini usije peke yako??
    Mimi hata sielewi katika hili halafu niwanawake wote au kuna sifa ufahari ukienda kwa boyfriend wako umemjazia nzi:frusty:
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    Sasa huko ni kukosa ustaarabu. Kwa nini mtu upeleke troupe zima? That's a red flag for me...she could just be using you as a meal ticket
     
  3. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 629
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    kaka kiiza wanaogopa unaweza kufanya mambo mengie zaidi ya dinner hasa unapoanza na beer!!!!!!!!!!!
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Labda wewe umejitangaza kuwa ni ex EPA
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280

    weeeee...tafadhali shika.........
     
  6. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio wote bwana, huyo uliekutana nae sio mstaarabu 2,
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hii ya kubeba ukoo on a date huwa nasikia tu sijawahi kuona kwa macho yangu.
    Ukiona hivyo ujue haupendwi.Analeta watu kuja kushuhudia anavyokucheza shere.
    Mtu yeyote mwelewa anajua fika maana ya date... ni muda wa wapenzi kuwa pamoja na kuongea mambo private. Hiyo privacy itapatikana vipi kama kuna kikosi?
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Unatongoza "OLD STYLE" Kiongozi:

    Siku hizi ni "kitendo bila kuchelewa" - dinner will always come afterwards:

    Usimpeleke "Mwanamke" dinner kabla huja-vote: either "Y" or "N"
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha ishu kama hiyo ilishawahi kumtokea mshikaji wangu huyo msichana wake alikuja na troop bila jamaa kuwa na idea yoyote na jamaa ndio alikuwa bado kwenye process za kumfukuzia demu basi kufika wacha mademu waanze kuagiza heineken wengine wakawa wanaagiza whisky kuona hivyo jamaa ikabidi aseme anakuja anaenda ****** kumbe ndio kimoja basi unaambiwa kilichotokea huko hao wadada ilibidi waache bond simu zao siku ya siku demu akakutana na jamaa akamwambia umeishaacha tabia yako ya utapeli na jamaa akamuuliza demu umeishaacha tabia ya kuja na marafiki zako ilibidi demu acheke tu.
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole kwa kuletewa kundi and mind the bold text hapo juu.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sijui ni aina gani ya wanawake uliokutana nao wewe..
    Rekebisha kauli yako si wanawake wote wako kama unavyodhani:argue:
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ukiona hivyo unatumika kaka yani buzi..Au uko msumbufu na mtu hakutaki so unakomolewa,Period!!
    Mwanamke mstaarabu anaeleewa ni 'date' hawezi kuja na kundi lake..Uwe mkali kwa huyo dada siku ingine!!
     
  13. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hapo yawezekana ikawa: wamekuona buzi, una fedha nyingi kutokana na matangazo yako, unamfuatilia sana demu lakini hakupendi, demu hajiamini au ndo maharage ya mbeya hivyo anaogopa, demu hana busara kwa kifupi ni limbukeni, yawezekana ulimnyang'any'a mwenzako sasa anakukomesha.

    Lakini haiingia akilini mtu akupigie simu kwamba tunatoka dinner, then aje na kundi la watu halafu kibaya zaidi bilia kukwambia na wewe ndo ulipe bill. ningekuwa mimi nisingelipa ningelipia tu kinywaji au chakula changu tu halafu naanzisha ili macho yawatoke. sidhani demu kama huyo anafaa kwa lolote nafikiri hata kwenye sitakwa sita atakuwa mvivu kupindukia.
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Tuliza mzuka FL1, haya mambo kweli yapo mi nimekutana na hiyo just 2 weeks ago. nime-date na binti hiyo ni baada ya mara kwanza kumtangazia nia yangu. alikuja land mark hotel pale na wasichana wengine wawili akadai mmoja ni rafiki yake sana na mwingine ni mdogo wake wanaefatana katika kuzaliwa eti alitaka aje amuone shemejie mtarajiwa. na bahati nzuri wote ni wadada wanaomeza kinywaji vizuri tu. The following day nilimueleza sikufurahia ujio wake na wale wenzake ukizingatia ndio kwanza tunaanza urafiki..Of course si wanawake wote, ila wengi hako katabia kapo sana!!???
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda amezoea na hajawahi kupata malalamiko kwahiyo anaona sawa tu.
    Mwambie sio vizuri asipokuelewa KIMBIA!!:closed_2:
     
Loading...