Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina dada acheni vurugu za mapenzi sikukuu zikianza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUMIJA, Apr 6, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,976
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Jameni kama ilivyo ada sikukuu zimeanza na watu wanaachika,wapenzi kunuiana,ndoa zinakua ndoano ati kisa sikukuu,kama kulikua na mtu anamtaka mdada anampata sikukuu,wadada nawauliza je ndio mara ya kwanza kula sikukuu na wakaka na wababa je unadhani fujo hizi chanzo ni nini
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huu ndiyo wakati muafaka wa kupigana mizinga kwa ajili ya viwalo, mitoko, ulimbwende nk so kama umefulia lazima watu waanze mbele na kama zimekutembelea ndiyo muda wa kuwanasa... halafu small houses nazo kipindi hiki huwa zinakaba hadi penati, so si ajabu nyumba kubwa zikatelekezwa kwa muda...
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,976
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Mheshimiwa umeongea hali halisi,wakaka tumebanwa,ila wao hawaulizi sisi tutavaa nini,
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,763
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine wadada mnapenda kutusimanga tu bila hata cha msingi wala secondari ilimradi muongeze tu post hapa jamvini!!! Hivi mmeahidiwa malipo au???? Mpaka sasa mnaboa....khaaa!
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,350
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 83
    It is chocking eeh! nilifikiri ni peke yangu, yaani thread zingine hata sizifungui kwani najua zitaniharibia siku! Mijitu mizima inadhindwa kuact responsibly na kusingizia wakina dada. Phfeeew!
     
Loading...
Similar Threads - Kina dada acheni Forum Date
Kina dada, tabia tegemezi & vizinga ni ya aibu na fedheha! Mahusiano, mapenzi, urafiki Wednesday at 8:17 PM
Hongereni kina dada/mama....kina baba tuweni makini Mahusiano, mapenzi, urafiki Apr 18, 2016
Maalum kwa kina dada: Utajua vipi kama mwanaume hana mopango wa muda mrefu na wewe? Mahusiano, mapenzi, urafiki Apr 16, 2016
Ujinga mwingine ambao kina dada mnafanya ni zaidi ya ujinga! Acheni kabisa! Mahusiano, mapenzi, urafiki Mar 20, 2016
Huyu nae kaulizia namba ya mganga! Kina dada acheni mapenzi ya kishirikina... Mahusiano, mapenzi, urafiki Apr 30, 2012

Share This Page