Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kimya chenye mshindo!...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Apr 25, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kina baba, ...muwe na huruma kwa wake zenu/wapenzi wenu. Mnawapa wakati mgumu sana kina kina mama mkinuna bila kuwaambia 'kulikoni', au wewe unaonaje?
     
  2. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ushauri tu kwa wanaopata mchecheto 'mtu wako wa karibu' asipowasiliana nawe ... badala ya kufikiria the worst fikiria minor things like perhaps yuko bize, simu haina airtime, charge etc, na sometimes people need to be left alone kidogo kutafakari maisha!
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mikoa ya pwani, pamoja na kule visiwani husemwa; "...ameolewa chuo cha ngapi?..." kwa maana kwamba maisha ya ndoa (kwa mwanamke) ni sawa na elimu!

    Kwa waliobahatika kudumu kwenye "chuo kimoja" mpaka kifo kitapowatenganisha, huitwa waliofuzu...! ama kwa hakika, Ustahmilivu na busara za mke ni ngao kubwa katika kudumisha ndoa za kikwetu.

    ...Badala ya kujiliwaza nyumba ndogo au kwa kinywaji, tuwajali kina mama kwenye manung'uniko yao, ili nao wajali uhuru wetu wa 'kuuchuna' pale (wanaume) tunapokuwa kwenye msongo wa mawazo.
     
  4. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    complex
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    huh, :( wot d'u mean bro,

    ...is it gainsay? ...impertinent? ...misconceived? ...maybe, unveracious?
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mbu,
    Mimi nilijua kuwa kukaa kimya na kununa ni tabia ambazo wanawake wanaambiwa kuwa wanazo.Sikujua kuwa hata wanaume wananuna!
    Sasa mwanaume unaponuna, unataka mwanamke afanye nini? Nilifikiri mwanaume anapaswa kusema kama kuna kitu hakiendi sawa na siyo kununa.Akinuna na mwanamke akanuna halafu wanakaaje?
    Kuna hadithi nilisikia kuwa mke na mume kwenye nyumba walikuwa hawasemezani.Wanapeana ujumbe kwa maandishi tu( bora na sasa kuna sms ambapo ikiingia angalau utasikia mlio na utajua kuna ujumbe).Ikafika siku bwana anasafiri.Akamwandikia mkewe kwenye karatasi " kesho uniamshe saa 11 ili niwahi ndege airport"..mke akaisoma, wakalala.Ilipofika saa 11, mke akamwandikia kinote
    " amka,imefika saa 11" akakiweka juu ya meza akarudi kulala.Mume anashtuka ni saa 1 asubuhi! Akakurupuka na kuanza kumgombeza mkewe kwa makelele..." mbona hukuniambia ilipofika saa 11?" mke naye akajibu kwa kupayuka , "angalia mezani, nilikuandikia ujumbe ,Hukuusoma?"
    Hayo ndiyo matokeo/hasara ya kununiana!
     
  7. K

    Kafara JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    bwana gray hajakutana na wanawake ngangari.
    unauchuna na wao wanauchuna kisha mawasiliano yanakuwa
    kupitia kwa mtoto/watoto (kama wapo) au vi-note tu kama
    hakuna third party ndani ya nyumba.

    kasheshe mzee mzima umelala usingizi mzito na ulimwomba madamu,
    kupitia kinote, akuamshe asubuhi kwani unataka kuwahi unapoachiwa kinote pembeni ya kitanda "amka utachelewa basi/ndege" halafu yeye anaendelea
    kuuchuna akidai ndo ameshakuamsha lol
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama mume akiuchuna na mwanamke akianza kupatwa na wasi wasi basi lazima kuna jambo baya atakuwa amelifanya shidi ya mume wake. Mume anaweza kuwa amejichokea na kuamua kujipumzisha tu, lakini hisia za mabaya aliyoyafanya ndizo zitamtesa mke
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hizo za mume na mke kuandikiana vi note, kuna mwanamama aliamka, kakoga, kaandika ki note kisha huyoooooo kazini...

    ...saa sita anapigiwa simu na mawifi kuuliziwa yupo wapi. Kumbe muda wote ule asubuhi, mumewe alikuwa keshafariki!...

    si mshindo huo?
     
  10. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuhusu mwanaume kukaa kimya....

    Kuna wakati mimi nilikuwa na mawazo kiasi ya kwangu ambayo niliona siwesi ku"share" na wife kwasababu mitazamo yetu ingekuwa tofauti na nilihisi majibu atakayotoa kuhusu mawazo yangu yangeniudhi.

    Hivyo nikaamua kukaa kimya na kuyatafakari mawazo hayo peke yangu. Ilinichukua siku kadhaa....kila nikirudi kazini...baada ya salamu mimi nilikaa kimya na kuwaza mpaka nikapitiwa na usingizi.

    Wife alianza kulalamika kwamba " I don't Love her any more".. Pia alianza kujihisi kwamba "maybe she's not good enough for me....and that I might have found someone else better than her .........to replace her".
    Sitafanya hivyo tena kwani ilikuwa ni kama adhabu kwake.
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hadi kununiana kwenye ndoa kulikoni? mie siwezi kukaa na dume ananuna maana sasa itakuwa kero tena, raha ya ndoa furaha daima.
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Pretty, pretty, pretty,...! maisha ya ndoa ni sawa na mawimbi baharini, kuna siku za kaskazi, na kuna siku za shwari tamu kama peremende...

    Hebu msome Rodelite hapa chini...

    ...bwana John Gray anatuambia;

     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmmhhhhh huu ung'eng'e kiboko! naomba tafasiri !
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:) Bzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz!...
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kwa wenye ndoa naamini hakuna mgeni wa hali hii. Mpo nyumbani wikiendi mara mkeo bila sababu yeyote anakurupuka kupangua makabati na usafi hapa na pale huku akitoa shutuma na lawama kibao.

    ... ukijaribu kuulizia kulikoni, au kumtuliza ndio kwanza unachochea ghadhabu zake!
     
  16. Kamjingijingi

    Kamjingijingi JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 772
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Akufukuzae hakuambi toka. kuna kununa kwa hali nyingi .uchovu.wivu.njaa.kukosa pesa.kumjaribu anipenda.hiyo yote ni kununa.hayo ni majukumu ya mke kujua mumeo anapenda kipi amfanyie ili amfuhishe mumeo .sasa unapoolea tu.anza deko yakumuuliza wewe mume wangu kipi unapenda nakipi hupendi.na kwavile ni kipya kipya. atakwambi.hapo unajua leo kanuna nija wahi mlo.pesa mliwaze.uchovu masagi.mhakikishie ukitoka mpaka akuruhusu .ukikosa kabla hjasema omba msamaha .HAUTASIKIA UGOMVI .utusikia kwajirani. uzingatie ushauri huu.
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ami hapo wanena hasaaaaaa....! usemayo yote sawia, ilmu yako imesheheni kusema in'toka n'tambile kupita chake, mzambarauni mpaka konde!

    lakini yakhe 'nikuume sikio!' ...wanawake wa kileo (wakimjini) kwayo hayawezeka-ni!
     
  18. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Upo sahihi sheikh.
    Shemeji yako alinikorofisha kidogo(mambo ya kawaida tu,ila yalihitaji ni-ESTABLISH position yangu kama baba)
    Yeye yupo kwenye contraceptives,takribani miezi mitano alikuwa hajaingia kwenye period.

    Kilichotokea mkulu, sikuzungumza wala kununa,JUST KIMYA, mkulu nafanya mambo kwa vitendo kwa siku mbili,you know what happened?

    Siku ya pili alipata bleeding ya nguvu na kasi isiyo ya kawaida.

    So,you are right mkulu.

    Hakuna sababu ya kupigana mpaka mtoane ngeu au mkusanye majirani.

    Another advantage, ni risk ya kutamka maneno yasiyofaa ambayo baadaye utayajutia is kept at a minimal level.
     
  19. Kifimboplayer

    Kifimboplayer JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2014
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 1,347
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hilo nalo neno
     
  20. wida

    wida JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2014
    Joined: Jul 4, 2014
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aa nimeipenda cnuni tena nakuahd
     
Loading...