Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Killings in Nigeria! (Graphic)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Apr 21, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    If there was a time when the Church and Mosque needed
    to pray was now! The world is worse now than Sodom and
    Gomorrah please rise up and pray!!!!

    [​IMG]

    May their souls rest in peace!
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hatari sana hiii..
    Mungu saidia Nigeria!
    Ni katika jina la Yesu nimeomba na kushukuru!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Amen!
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahaaaa Pape bwana...khaa.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    what is your problem?
     
  6. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    is it real wakuu.... !!!!! maombi yanahitajika sana !!!
     
  7. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Msishangae...mnapowashangilia majuha kama Mtikila wakiropoka ujinga wao kwa kufilisika maneno ya kuongea, halafu serikali inamwangalia tu, matokeo yake huwa hivi. Kumbuka Mtikila alipokuja na sera zake za chuki dhidi ya Ma*********, mie nilishuhudia kijana mmoja wa Kihidi ( poor youg boy indeed) kule Songea miaka ya 93 akishushwa kwenye gari pekee lililokuwa linaelekea Njombe : kisa Mhindi!!! Huu upumbavu wa mauaji kama haya huletwa na watu Charismatic kama hawa wanasiasa wetu , wanaocheka huku wakitamani damu. Ni vyema tukaungana kupungaza ghadhabu ambazo tayari zimeanza kujengeka kwa misingi ya kidini, kikabila na hata kiukanda. Hatari iliyopo Tanzania ni kubwa sana maana hata mijadala Bungeni imeanza kuwa ya mitizamo ya Kimakundi, Kikabila, na Kidini. Tunaelekea kubaya sana, tena kuliko hivyop ulivyoona. Who expected whta is haoppening in Kenya? Be warned ......
     
  8. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu! inaelekea na wewe siku hizi unaendaga kule....wanakofufua waliotangulia mbele ya haki....ubarikiwe sana PJ
     
  9. d

    darbizman Member

    #9
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very sad indeed.

    To understand why these things are happening in Nigeria you need to know the powers behind the bloodshed.

    They are caused by Satan's second in command and she is called the Queen of Heaven and she's a very wicked spirit and she's found in all cultures of the world.

    Only those who have been washed by the precious blood of Jesus can overcome her and destroy her power.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inanikumbusha mwanzoni mwa miaka ya 90 kule Rwanda. Mambo yalianza hivi hivi.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,941
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hii inanikumbusha 94 wakati wa genocide ya Rwanda na Burundi!
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nilifanikiwa kuongea na watu walioponea chupuchupu katika mauaji ya watutsi na wahutu huko Rwanda, wanasema vita sio nzuri..............
     
Loading...