Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilio cha njaa! Dodoma na tanga-handeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Oct 7, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jana vituo vya habari vikiwemo radio na televison wametangaza wananchi wa vijiji vya DODOMA wanakula UBUYU na wa Tanga hamna hata ubuyu wanakufa, na watoto wameeacha shule na ndoa zimevunjika wanaume wao wamekimbia kwenda kutafuta chakula na hawajarudi tena labda wengine mauti yamewakuta njiani. Serekali ichukue hatua za haraka na irudishe ule msaada wa ZIMBABWE wapatiwe hao wanachi wenzetu chakula wanaokufa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na serikali hiyohiyo inatangaza jana kuwa hakuna Mtanzania atakayekufa kwa njaa?

    Kwa inji yetu bottom line ni watu kufa kwa njaa, ndipo seerikali ione kweli hali ni mbaya!

    Poor Us!

     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh, nimekumbuka dola zangu nilizopeleka zimbabwe, balozi nirudishie niwafae wananchi wangu wasile ubuyu. Maisha bora kwa kila mtanzania????
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Poleni sana ndugu zangu. Bila shaka wakuu wamesikia kilio na kuona kwenye luninga sasa mtapata misaada ya chakula.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inauma sana,
     
  6. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hipocrisy tu imewajaa viongozi wetu. Halafu tunasema maisha bora kwa kila mtanzania.
     
  7. N

    Nanu JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna tani 1500 za nafaka lakini haijagawiwa kwa sababu hakuna mil.9 za kusambazia. Wala siyo fedha anazopat Mbunge kwa Mwezi. Hii yote inakuwa tabu kwa sababu wale wanaotakiwa kufanya kazi hiyo wanaona kuwa fedha ni kidogo hivyo hawatakuwa na 10% ya maana, there will be no big cut. Serikali inatakiwa ichukuwe maamuzi mara moja na PCCB wafanye uchunguzi wa ucheleweshaji huo kama un strings za rushwa ndani yake na ikibainika wahusika wachukuliwe hatua mara moja wawe mfano.
     
  8. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Firsr of all wananchi wenyewe ni wa kulaumiwa kwani kufa njaa na hujafungwa mikono wala miguu ni uzembe, second serekali haina mkakati wowote madhubuti kwa lolote la nchi hii,kama hata umeme karne hii ni tabu unatarajia nini?ujinga mtupu
     
  9. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    baru unaongea point gan? inamaana wakuu hawajui mpaka vitangazwe kwenye vyombo vya habari? hii ni kutokuwajibika kwa viongozi husika katika eneo hilo. kuanzia mwenyekiti, katibu mkuu wa mkoa, mkuu wa wilaya mkurugenzi, na mpaka mbunge wao, wote hawana maana, kingine unawezaje kusema hakuna mtu ataekufa na njaa wakati wanaokufa wapo? mi nashangaa nchi hii kwakweli..ghaaa boring..nauwezo naingia msituni
     
  10. N

    Nanu JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hujafungwa mikono na miguu lakini mvua hazikunyesha na wakulima hawakupata mazao. Unataka watumie mikono na miguu waliyonayo kuteka watu na magari njiani? Unata wahame vijiji vyao? na wakihama wanakwenda wapi penye unafuu? Mjini kwenyewe kumejaa sana sasa hivi na pia ombaomba siku hizi hawapati sana, watu "wamefulie"
     
  11. N

    Nanu JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Walitangaza pia ni serikali kwani ni mkuu wa wilaya pamoja na mbunge wake.
     
  12. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inaonekana we mjinga una principle kama zangu, big up.
     
Loading...