Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimo Kwanza: Tumethubutu, Tumewza, Tunasonga mbele!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Penguine, Aug 2, 2011.

  1. P

    Penguine JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 959
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Wana-JF tafadhali naombeni msaada wenu,

    Hii kauli mbiu ya Serikali juu ya kilimo kwamba eti tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele mimi inanitatiza sana maana sijui tuethubutu lipi, tumeweza lipi kwenye kilimo ; na tunasonga mbele katika lipi lililojema katika kilimo. Hatuna zao lolote ambalo tunaongoza kwa kuuza nje ya nchi, kilimo bado ni cha jembe la mkono likisaidiwa kwa mbaaaaaaaali na jenereta iliyowekwa juu ya vyuma na kuitwa power tiller, matrekta yapo kwenye yard za maonesho katika maeneo mbalimbali ya Suma JKT, benki ya CRDB siyo ya watu wa Vijjiini tena!!

    Sasa hii kauli mbiu inamaanisha nini kwa Mkulima wa Tanzania na watanzania kwa aujumla?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Aisee, niko kwenye maonesho ya 88 hapa Morogoro, maonesho yamedorora na kila mahali unaweza ona hiyo slogani. Kwa kweli mitaa ya town centre akina dada wamethubutu , wameweza na wanasonga mbele. Na hii baridi ya morogoro ndo usiseme.
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    ONYO: Usifikirie, kutenda na kuamua kama mbunge wa CCM
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Hayo ndo maneno ya mfa maji ambaye haachi kutapatapa.
     
  5. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mapinduzi yatafanywa na Mtu mmoja mmoja, tusiisubiri hii serikali haijafanya, haitafanya. Nafahamu kuna wasomi wamewekeza kwenye kilimo and wanafanya vizuri sana, ilhali hawahudhurii haya maonyesho.

    Now tuzungumze kwa mlengo tofauti, Now tusaidiane kwa wale waliofanikiwa kwa juhudi binafsi kuonyesha mwanga wale wanaotafuta means za kuwezesha shughuli zao za kilimo, else Tuwashinikize kufanya...........methodologies za kufanya mambo yatokee na si siasa kama zao hawa wafanya siasa.

    Salaam
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    cancer!:boom:
     
  7. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatujathubutu, hatujaweza na tunazidi kurudi nyuma,POLITICS IS POISONING OUR MIND, ukiona proposal zao katika karatasi kuhusu kilimo kwanza zimeng'aa na tunapata hope kibao ya kuvuna tani nyingi njoo kwenye uhalisia ni vituko na utani bado tunatumia BLANKET SOLUTIONS powertillers zimefanikiwa kuongeza uzalishaji wa mazao maeneo ya tambarare wakaamua walete na maeneo ya milima, wapi na wapi bwana?tumezoea kulima tumesimamia visigino powertiller ya nini?sh*****
     
Loading...