Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimo kwanza iko wapi tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gervase, May 18, 2011.

  1. g

    gervase Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg zangu, niliwahi kusikia kuwa kuna mkakati wa kuboresha kilimo Tanzania maarufu kama 'kilimo kwanza'. Mimi ni mkazi wa kjjn kabisa(kagera). Huku kwetu sioni mbolea wala trekta wala hizo powertillers... Baba yangu na mimi na wengine tunaendelea kukaza msuri wa jembe la mkono, na mategemeo ni mbolea ya asili na mvua (nature) ili kustawisha mazao yetu. Hv hy klm kwanza iko siku babangu itamhusu, au tusubiri maelezo ya kwa nn haikumfikia ili apige kura kwa ahadi ya kukumbukwa?. Anyway, ni kweli mkakati huu upo tanzania hii? Tufahamishane wana JF, Nawasilisha.
     
Loading...