Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kilimo cha mahindi kwa njia ya umwagiliaji inawezekana?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by My Mud, Mar 14, 2013.

  1. M

    My Mud Senior Member

    #1
    Mar 14, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari
    zenu wapendwa,nimekuwa na shauku ya kulima mahindi kama robo heka kwa
    njia ya umwagiliji wa kutumia maji ya bomba lakini sifahamu namna ya
    umwagiliaji wa mahindi unavo kuwa naomba kujuzwa huu utalaamu kwa yeyote
    anayefahamu,kilimo hiki nataka kufanyia Dodoma.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,039
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Kaka , unalima mahindi ya kutafuna tu au biashara?
     
  3. M

    MZAWA JF JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2015
    Joined: Apr 4, 2014
    Messages: 1,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    vipi mkuu my mud hii kitu ulifanikiwa?
     
Loading...
Similar Threads - kilimo mahindi njia Forum Date
Ardhi ya Fukayosi inafaa kwa kilimo cha Mihogo / Mahindi ? Kilimo, Ufugaji na Uvuvi Mar 21, 2015
Msaada wa faida kilimo cha mahindi Kilimo, Ufugaji na Uvuvi Jan 2, 2015
Kilimo cha mahindi kipindi cha kiangazi Kilimo, Ufugaji na Uvuvi Dec 14, 2014
Msaada kilimo cha mahindi na ufuta Kilimo, Ufugaji na Uvuvi Jul 2, 2014
Kilimo cha mahindi kibiashara wakati wa kiangazi Kilimo, Ufugaji na Uvuvi May 22, 2014

Share This Page