Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilichoikuta kamati iliyoundwa kuchunguza kifo cha mwandishi iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Sep 15, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    .

    Posted: 14th September 2012 by MillardAyo in News

    3
    [​IMG]

    Marehemu Daudi Mwangosi.


    Ikiwa ni siku moja tu baada ya kufikishwa Mahakamani kwa askari polisi anaetuhumiwa kwa mauaji ya mwandishi wa habari Iringa Daudi Mwangosi, Kamanda wa polisi Iringa Michael Kamuhanda amethibitisha kutokea kwa wizi uliofanywa kwa kamati iliyoundwa kuchunguza kifo hicho.


    Namnukuu akisema "ni kweli wamefanyiwa uhalifu hotelini kwao wakiwa hawapo, imeibwa Ipad pamoja na shilingi laki tisa, bado tunamtafuta mwizi ambae bado hajajulikana"


    Juzi September 12 ndio askari anaetuhumiwa kusababisha kifo cha Mwangosi alifikishwa Mahakamani kwa mara ya kwanza na baadae kurudishwa mahabusu.


    Imekua ngumu kuwapata wahusika lakini millardayo.com inaendelea kuwatafuta ili kujua mazingira ya wizi na kama kuna ushahidi wowote uliopotea pamoja na mambo mengine, endelea tu kupita millardayo.com


     
  2. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kawatafuta polisi waliowasusa au kamati inayowachunguza wahalifu?
     
  3. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    RPC Kamuhanda ndiye mtuhumiwa nambari one.. kwa sababu hiyo ni lazima afanye mazingaombwe ili kwa namna yoyote ile afiche ukweli.
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tukumbuke kilichompata yule askari aliyewakamata wenzake walioiba shaba pale bandarini, hivyo ninaweza kusema ni kazi ngumu kuwachunguza askari!
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yaani kamanda michael kamuhandaa hajakamtwa hadi leo hii wakati yeye aliruhusu mauaji hayo yatokee mbele yake.

    mlinda usalama wa raia namba wani wa IRINGA, Leo anasimamia mauaji ya Raia asiye na hatia kinyume na maadili ya

    kazi yake hajafikishwa mahakamani why why why ??? raia wa kawaida wakipigana mbele yako na mmoja kufa huku ukia

    ngalia bila kuchukua hatua yoyote ni lazima utachukuliwa hatua kwani ulikuwa na uwezo wa kuwatengenisha au kutoa

    taarifa kwa wahusika kuzuia uhalifu huo. Leo RPC tena na jeshi analo mbele yake na silaha anashindwa kuzuia mauaji ya

    raia asiye na hatia achukuliwi hatua jamani nchi hii tunaelekea wapi??
     
  6. t

    tenende JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yote haya ni usanii!.. Utamchunguzaje muuaji wakati wote waliohusika kupanga mauaji hayo wapo ofisini? Bila kujiuzulu au kuondolewa ofisini hawa wafuatao: Waziri Nchimbi, RC, RCO, RPC, DC, DCO, OCD, na wale askari nane walioshiriki kupiga na kuua chochote kinachofanyika ni usanii tu!.. Hata wizi huu si rahisi kufanywa na raia. Ni wao wenyewe wanapiga usanii. Hata kesi yenyewe itakuwa ni usanii tu!.. HAKUNA KUU!..
     
  7. n

    ngonani JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,269
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    POLISI ni idara ya Uhasama wa raia and not usalama wa raia,polisi jamii will never work
     
Loading...