Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kili waja na tangazo lipya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Soulbrother, Nov 2, 2009.

  1. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bia ya Kili ilizindua tangazo lake lipya wikendi hii, shooti ikianza pale Trinity bar na mnaji moja

    Tangazo hilo wanaloliita “Fikisha Tanzania Katika Hatua ya Juu Zaidi” linafanyika katika mikoa minne Tanzania na linahusisha ubebaji wa bendera ya Tanzania kutoka Dar hadi kilele cha mlima Kili. Sources wanasema wabebaji watakimbia "from Dar to the Peak of Kilimanjaro Mountain"

    Nasikia kuwa tangazo hili litakuwa na majina makubwa katika riadha kama vile Samwel Mwera,Simon Marwa na Wilbrod Gidaya pamoja na wanamuziki mbali mbali na litakuwa tangazo bomba kuliko yote.

    Nawatafutieni picha


    Watch this space for more!
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    So what? Tuanshabikia pombe tu wakati nchi inadidimia matangazo mangapi yanayobariki pombe kila kona leo hii mtoto anayekuwa anajifunza nini? Na makaburu wametupata kweli.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nguli,

    Kazi na dawa bana!ha!ha!aaa
     
  4. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa, na dawa ni kili
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Levo ya ingine/next level

    naelewa mbona SIDO haipewi air time kwenye vituo vya redio kama pombe?
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    TBL mna kazi kubwa sana kwa hali inavyobadilika Tanzania.

    Kwanza kila mtu anafahamu kuwa ni Makaburu. Itabidi kuibadili hii sura. Pia kama wapinzani wenu wakinunuliwa na Diageo basi mfahamu kuwa hawa wazee wa John Walker nao ni Wazito sana duniani.

    Kama wenzenu wamechukua timu ya Taifa ya mpira wa miguu, basi ningelishauri mfanye kitu kama Kujenga shule/kambi ya wanariadha. Maeneo kama Arusha au Morogoro kwenye Milima ni sehemu safi sana. Ila Arusha ni BOMBA na hasa Mbulu maana huko pia kuna wakimbiaji wengi sana natural. Kama mkiweza kutengeneza wakimbiaji kama 10 na wawe wanakuja na medali kwenye mashindano makubwa makubwa, basi hakutakuwa na Tangazo zuri kama hili.

    Hii kukimbiza bendera hadi Kilimanjaro wala HAIUZIKI. Hamuoni siku Taifa Star wakishinda mechi? Na amini kuwa siku ikatokea Mtanzania kaleta medali kutoka mashindano makubwa duniani, basi JINA lenu litajitangaza lenyewe. Hii ndiyo inaitwa LONG PLAN na si hizo SHORT PLAN.

    Kama mtaendelea kuwa na meneja wa utangazaji anayefikiri namna hiyo basi mwafa.
     
  7. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    then wakishafikisha ml kilimanjaro kinafuata kitu gani?wanapombeka na kuparty?nchi hii bwana eti makampuni ya kulewesha(breweries), kuchunana(simu), kuiba/wezi(migodi) ndo yanaongoza kwa fwedha!!duh
     
  8. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama ulikuepo,

    Tusker baridiiiiiii....
     
  9. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi nipo, ila kili dawa
     
Loading...