Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete vs wafanyakazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Sep 12, 2010.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ndugu wafanyakazi,KIKWETE ni mwamba kwelikweli. Ona hii:"WAFANYAKAZI HATA MGOME MIAKA 8 SINA FEDHA YA KUONGEZA MSHAHARA". lakini kwa wiki 2 za kampeni katoa ahadi za TRILION 42. Wafanyakazi, hii inaingia akilini?
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kwa mwenye ufahamu hawezi kushangaa kwa sababu ndo muda wake wa kudanganya na akishapata hutamhoji.
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii nimeipenda sasa ni kazi kwenu wafanya kazi kama mtakuwa maamuma wa kusoma alama za nyakati hii itawasaidia,
    lakini kama mmefilisika mawazo na mtazamo mmekwisha, mtatumika ngazi ya kupandia tu, harafu badein mtakuwa majuto
     
  4. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Yes we can!!!! Chagua Slaa 2010.
     
Loading...