Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete utasaini lini mikataba ya kuwalinda na kulinda investment za rai wako na mataifa mengine?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Oct 6, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ikiwa ni mwendelezo wa kile ulichokifanya Canada na maeneo mengine ambayo labda hayakuripotiwa au ilifichwa katika mikataba ambayo imekuwa ikisaini katika nyakati tofauti. Kuna Matukio mengi yamekuwa yakiripotiwa kwa Raia wa kitanzania kufanyiwa matukio ya either kuzuriwa au mali zao kudhuriwa.Nafikiri ingekuwa busara tukio ulilolifanya Canada basi liwe replicated na Tanzania pia.Isiwe wao tu ndiyo wana umuhimu kuliko rai wako hata wao wanahaki ya msingi.

    Hivi yale yaliyotokea Nyamongo na madhara yake yamezungumziwa kwenye huo mkataba uliosaini?makubaliano gani yanawalinda wakazi ya maeneo ambayo hawa mabwana wanafanya shughuli zao?
    DSC04810 - Sludge.JPG barrick-gold-canadas-shame.jpg Wamekuwahi ili nasisi tufikie huku.

    Wakati mwingine tunashawishika kuuliza maswali ambayo yanakera au kuwakwaza watu wengine ila we have too!

    Jimwage:poa ....Chambua,changia,pinga, bottomline Jenga hoja!
     
  2. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CCM ni balaa, Huo mkataba aliousaini sawa na ule wa BARRICK
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    yupo canada anaendesha farasi
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndo alichokwenda kujifunza?
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tutakapoing'oa CCM tutamshinikiza DPP mpya awafungulie mashtaka mabaradhuli wote hawa.
     
  6. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,963
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mimi naunga mkono hii na niliweka thread hapa kwamba tuweke kabrasha hapa la kila mwenye ushahidi wa corruption ya viongozi na wengine wanaokula nao ili haya yaje yakabidhiwe DPP. Nashangaa moderator na wakuu wa fforum waliing'oa nusu saa baada ya kuiweka!
    Bila ya kuwaadhibu vikali hawa hapo baadaye hatutaondokana na jinamizi hili. Kila aliyeiba, aliyesababisha mauaji, aliyedhulumu......hakuna msamaha.
     
Loading...