Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete rais anayetawala nchi akiwa angani;tunaomba apelekewe ndege ikulu tupunguze folen za airpo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jul 11, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,619
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kama kuna rais wa mijuiza dunian basi ni rais jakaya mrisho kikwete..kana kwamba watu awamiini kilichotokea na kinachoendelea akutokea huyu ndie watanzania kadhaa wa mwaka 2005 walipodai ametoka kwa mungu na wengine
    kufikia kumuita handsome kutoka kwa mola,,

    rais huyu amekuwa akitawala nchi muda mwingi akiwa angani kama si nchi za watu na pengine kungekuwa na nafasi tuungemwita rais wa nje..huyubwana kwa kweli hata kama ni ushamba ama kusema sasa umefika wakati wa kula muda wangu umeisha anachoendelea ni kumtia aibi kwa kweli inasikitisha sana sana..mungu atusamehe kwa kumpata rais hatari kama huyu..pengine ningeomba vyombo husika badala ya kumsumbua huyu bwana na kufanya watanzania kugafilika na folen na safari zake za kila mara tungeomba apelekewe ndege pale ikulu kuondoa usumbufu wa folen mara kwa mara
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu pelaka hii jukwaa la siasa!
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    duh kuongoza nchi akiwa angani - basi atakuwa na remote control yenye nguvu sana.
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Heri hata angekuwa anaiongoza...:dance:
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ah waungwana,hatuna jinsi tunataka ndio yeye hatutaki ndio yeye.kwa ufupi alie pewa kapewa nasie tupange foleni Inshallah nafasi yetu itafika.
     
Loading...