Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni sawa na charles logan wa 24

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzambia, Jan 12, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa nikifuatilia tamthiliya ya 24 season 5 na kugundua maamuzi aliyokuwa anachukua logan ni sawa kabisa na haya anayochukua jk. Sijui coincidence ani hii jamani maana kwenye ishu muhimu akishauliwa ye haelewi kitu ila mambo yake tu na ya maswaiba wake jamani. "...i know your president(logan) is a weak man he will comply to our demands..." said beresch telling jack bauer at airport where they were holding hostages

    mwenye michango nakaribisha
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa mfano aliidhinisha palmer afe ili maslahi ya washirika wake yatimie, sawa na kikwete kuidhinisha mauaji ya arusha ili utawala wake usiumbuliwe na chadema kuhusu dowans/richmond/iptl n.k
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha! Logan ni mjanja sana kuliko kikwete!
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmmh, JK ni zaid ya Logan
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha,that man ingawa alikuwa kama kichaa nop,jk anamzidi
     
  6. D

    Derimto JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jk. Amefunika mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni HUYU JAMAA KAFUNIKA NA UMEPATIA KABISA INGAWA LOGAN AMEMZIDI HATA UJANJA KIDOGO WA HILA HUYO ANAPELEKWA KAMA DOLI LA RA NA EL
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa jk ni zaidi at least logan alikuwa anatumia ht akili kdg huyu jk ni ziro kbs kinachouma ni kuwa logan alikuwa anaigiza huyu wetu anafanya weli udwanzi!!!
     
  8. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    halafu logan at least ni fictious character.
     
Loading...